Tiếp tục cầu kèo 2 chạm ai cũng biết lại ko ai chơi | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tiếp tục cầu kèo 2 chạm ai cũng biết lại ko ai chơi

Đầu năm tới giờ chỉ gãy 3 tuần
Bạn biết không??

Đầu năm tới giờ chỉ gãy 3 tuần
Bạn biết không??
Lấy 2 số cuối của giải đặc biệt thứ 6 và t 7 làm 2 chạm để lên dàn đề 36 số đánh trong tuần.
Với trường hợp trùng nhau thì lấy chạm 0,hoặc lấy số cuối giải đặc biệt thứ 4 làm chạm
Ok bạn test thử
Bạn có thể kết hợp càng đề a,tố cho :2,3,5,7,9 .
Anh em có thể đánh ăn 2 lần nghỉ là ok.
Anh em tham khảo có dàn hay không ngại chia sẻ
4115

Mình chỉ test sơ sơ anh em test lại nhé, mình bận lắm, đôi lúc không có thời gian,test ,2 chạm chạy lâu rồi,đồng chắc quên, mọi người vào tiền nhé, ???
Chúc anh em buổi tối chiến thắng rực rỡ

Lấy 2 số cuối của giải đặc biệt thứ 6 và t 7 làm 2 chạm để lên dàn đề 36 số đánh trong tuần.
Với trường hợp trùng nhau thì lấy chạm 0,hoặc lấy số cuối giải đặc biệt thứ 4 làm chạm
Ok bạn test thử
Bạn có thể kết hợp càng đề a,tố cho :2,3,5,7,9 .
Anh em có thể đánh ăn 2 lần nghỉ là ok.
Anh em tham khảo có dàn hay không ngại chia sẻ
View attachment 4115
muon cau cua ban ace tham khao giai db thu 6 hang tuan ta lay so giua vi du nhu ngay 30/8 giai db nhu sau 52(7)66 ta lay 7 va bong duong la 2 tu do ta co cham 7,2 nuoi den thu 6 tuan sau ace test thu nhe. cau nay an da rat dai

Thật ra rất nhiều cầu chạm nhưng cầu chạm đề 3giải là đb,đề giải nhất, giải 7 chỉ 1 cầu hôm nào cũng ăn anh em biết ko???

Chạm 2 thông từ mấy năm trước tới giờ một tuần nuôi ăn nhiều 3,4,5 lần và ít nhất 1 lần
Anh em có thể vào mạnh tay nuôi, thường nổ vào 1,2,3 ngày đầu, mình đã lời rất nhiều lần
Cũng mang lại kinh tế kha khá cho mình.
Bạn muốn hãy để lại +
Like ?? nhé?
(Mình chia sẻ nhiều cầu trên này, thường gãy, nên chỉ gửi cầu này lên TOP cầu kèo miền bắc, có cả cầu kèo 3D,4D,5D,cho mọi người mua xsmb, thường xuyên trúng số , không thì cũng được số giải khuyến khích, hay 3 D,4D,hy vọng sẽ sớm trúng 5D,1 tháng 1lần như đã hứa ????????)

Chạm 2 thông từ mấy năm trước tới giờ một tuần nuôi ăn nhiều 3,4,5 lần và ít nhất 1 lần
Anh em có thể vào mạnh tay nuôi, thường nổ vào 1,2,3 ngày đầu, mình đã lời rất nhiều lần
Bạn muốn hãy để lại +
Like ?? nhé?
(Mình chia sẻ nhiều cầu trên này, thường gãy, nên chỉ gửi cầu này lên TOP cầu kèo miền bắc, có cả cầu kèo 3D,4D,5D,cho mọi người mua xsmb, thường xuyên trúng số , không thì cũng được số giải khuyến khích, hay 3 D,4D,hy vọng sẽ sớm trúng 5D,1 tháng 1lần như đã hứa ????????)
Chuẩn ạ 2chạm 36 số đánh cả tuần
3 loại đề, giải nhất, giải 7,giải đặc biệt
Thông từ mấy năm nay
Chúc anh em ngày nào rực rỡ

Bạn muốn hãy để lại +
Like ?? nhé?
Cầu này mình đáp ứng anh em đã xóa
Anh em xem thấy cứ vậy mà vào nhé
Ko lo 4 chân nữa

Bạn muốn hãy để lại +
Like ?? nhé?

Bạn có thể chỉ mình đc Ko bạn ơi xa bờ quá