Thảo luận - Tìm Càng cho Cua | Page 26 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tìm Càng cho Cua

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Kính thưa các bác, các anh, các chị và toàn thể các bạn đồng môn!
Củng như đại đa số các anh em ở đây, em sa vào nghiện ngập loto bét từ tháng 9/2019 và đã bay gần nửa tỉ tiền nhà cộng với 200m vay mượn người thân. Phải mất hơn 5 tháng đấu tranh tư tưởng em mới từ từ gần như bỏ đc nó thì em lại yếu lòng tin vào 5d bét có thể giúp em lấy lại đc những gì đã mất🤓
Kết quả là em ko lấy lại đc gì và còn mất thêm hơn 300m đi vay. Đến lúc ko còn gì chỉ còn lại mấy khoản nợ phải trả hàng tháng cộng với hàng ngày đọc các lời tâm sự của nhiều bạn đồng môn em mới lại tĩnh người ra và hiểu rằng cờ bạc đỏ đen chỉ mang lại cảm giác hoặc thăng hoa nhất thời hoặc thất vọng đến cùng cực chứ ko mang lại sự giàu sang hay hạnh phúc cho bản thân.
Biết thế nhưng giờ dừng lại tu hành thì tiền đâu trả nợ hàng tháng. Thế nên qua 1 thời gian khá dài để tự châm cứu và nhờ người khác châm hộ em đã đi đến quyết định bắt đầu làm lại từ đầu bằng dàn 3d đuôi hàng ngày. Qua thời gian dài (từ cuối năm 2020 đến nay) vừa tự học hỏi các cầu kèo của cao thủ, chủ tịch trên diễn dàn và tự tìm tòi giờ củng đã tự lên được dàn 2d đuôi từ 55s-60s để chơi hàng ngày. Tuy ko ăn đc 25,26,27 ngày trên tháng như các ct. Nhưng có thể ăn trong khoảng từ 20-24 ngày trong tháng.
Qua một hồi dài dòng em xin vào vấn đề chính luôn. Như tiêu đề đã nêu ở trên, em rất mong các cao thủ, có cách nào bắt 7-8c càng ghép 3d xin hãy giúp em, chỉ cho em với. Em đã thử khá nhiều cách loại 2 càng để lấy 8 càng ghép nhưng thấy ko hiệu quả vì lấy 8 càng rồi mà vẫn gãy quá nhiều.
Em xin chân thành cảm ơn đội ngũ các ADMIN đã nhiệt tình ngày đêm tìm ra những hình thức hoạt động mới mẽ giúp đỡ ae xa bờ lạc hướng, cảm ơn các cao thủ, chủ tịch đã cho ra những đg cầu đẹp để hàng ngày các ae lấy đó làm điểm tựa chinh phục những con số, cảm ơn tất các các anh chị em những ai đã dừng lại và đọc bài viết, nếu cho em thêm vài đg cầu bắt càng nữa thì quá tuyệt vời ông mặt trời ạ😍

Sửa lần cuối:
Chưa thì lấy gì hạ đc. Bạn cứ lấy dàn 6 chạm đc 84s loại 1 tổng gan nhất, loại thêm 1 đít là bóng con thứ 2 đầu vào giải 2.1. Đc bao nhiêu số loại thêm mấy con đề gan nữa thì đc dàn 5x
Cầu nào thì củng có khi ăn khi gãy, cứ kiên trì chia vốn hợp lí mà chơi thôi bạn ạ. Ko có cầu nào thông mãi đc đâu
Nhưng bạn giỏi rút xuống 10 mấy số vẫn ăn mình chịu rồi đấy

a cay quả càng 1 thật đấy
Dàn 2D càng 9 đẹp quá mà gãy 3D
Mai làm lại vậy .

Lời đầu tiên, tôi xin gửi lời chào đến tết cả Anh chị em trên diễn đàn giải mã số học. Và Qua bài viết của bạn thì tôi sẽ chia sẻ một vài Kinh nghiệm bắt cầu 3 càng và 4 càng để cho Anh chị em nào đam mê với bộ môn này. Có thể đường cầu 3,4 càng này sẽ trùng với các chủ tịch hay các Cao thủ của diễn đàn đã chia sẻ thì rất mong thông cảm. Vì tôi đã chơi món lô đề này cũng là 16 năm rồi. Nhưng thua vẫn thua mà thắng cũng có vì là say bạc thì chỉ có đi chứ không bao giờ có lãi. Và đây là đường cầu 3,4D của tôi.
BÓNG BÁT QUÁI 3,4D. GỒM CÓ CÁC SỐ.
0-1-2-3-4-5-6-7-8-9
ĐẦU TIÊN TA CÓ BÓNG DƯƠNG.
0-5@1-6@2-7@3-8@4-9 ĐÓ LÀ BÓNG DƯƠNG CỦA NHAU.
BÓNG ÂM CỦA NHAU TA CÓ.
1-4@2-9@3-6@5-8@0-7
VỀ NGŨ HÀNH TƯƠNG SINH TA CÓ.
KIM SINH THUỶ TA CÓ 1 bóng 0
THUỶ SINH MỘC TA CÓ 2-------6
Mộc Sinh hỏa ta có. 3---------9
Hoả Sinh thổ ta có. 4---------7
Thổ Sinh Kim ta có. 5---------8
VỀ NGŨ HÀNH TƯƠNG KHẮC TA CÓ.
mộc khắc thổ ta có. 5-------8
Thổ khắc thuỷ ta có. 4-------6
Thuỷ khắc hỏa ta có. 1-------8
Hoả khắc Kim ta có. 3--------7
Kim khắc mộc ta có. 2-------0
Và đó là bóng bát quái ngũ hành trong số học.Anh chị em hãy tét thử với 3,4,càng trong thời gian qua nó chạy có ổn định không, nếu gãy thì cũng chỉ 1,đến 2 ngày là nó bắt đầu chạy lại.
Tôi lấy ví dụ nhé. Giải đặc biệt ra. Ngày 26/10 ra dạng 75309
Thì ta có 3 càng là số 3, và 4 càng số 5.
Thì ngày 27 /10 ta có 3,4D như sau.
3-8@bóng dương, 3-6@bóng âm
3-9@bóng tương Sinh
3-7@bóng tương khắc
Thì ta có 3 càng gồm. 3,6,7,8,9
4 CÀNG CÓ.
5-0@BÓNG DƯƠNG
5-8@BÓNG ÂM
5-8@ BÓNG TƯƠNG SINH VÀ TƯƠNG KHẮC GIỐNG NHAU.
VẬY NẾU ANH EM MUỐN AN TOÀN THÌ LẤY 7 CÀNG ,0,3,5,6,7,8,9.ĐÁNH 3,4 CÀNG CHO NGÀY HÔM SAU.
MẤY TUẦN TRƯỚC ĐÓ ĐÃ ĂN LIÊN TỤC RỒI.
CHÚC ANH EM RỰC RỠ VÀ MAY MẮN.
KHÔNG CÓ GÌ LÀ TRƯỜNG TỒN VĨNH CỬU CẢ. MONG ANH CHỊ EM CÂN NHẮC. CẢM ƠN TẤT CẢ ANH CHỊ EM.

Tk dàn ngày 27/10:
Đăng bài trong chủ đề 'BÁT CHỐT XSMB THỨ 4 NGÀY 27-10-2021'
https://caothusohoc.com/threads/bat-chot-xsmb-thu-4-ngay-27-10-2021.39513/post-1542898 bac

Tk dàn ngày 27/10:
Đăng bài trong chủ đề 'BÁT CHỐT XSMB THỨ 4 NGÀY 27-10-2021'
https://caothusohoc.com/threads/bat-chot-xsmb-thu-4-ngay-27-10-2021.39513/post-1542898
Dàn chính bị thiếu bộ 44 hả bác ơi. Em thấy hạ có, mà dàn chính lại ko có

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.