Tâm sự - Tìm cầu trốn nợ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tìm cầu trốn nợ

AE k tìm được cách chơi hiệu quả ở bộ môn này thì nên dừng lại nhé.
Thay vì say bạc thì ae nên bỏ thời gian ra tìm hiểu thêm về cách chơi, phương pháp chơi, cách vào tiền sao cho hợp lý, ... của nhiều ae đã về bờ chia sẻ. Chơi không có phương pháp thì ae k nên chơi ae nhé.
Chúc ae nhiều may mắn

Bet này tùy người người kiếm người mất cả. Nhưng thường mất nhiều hơn. Ai cũng vậy, vì một chút cố thôi mà thành ra mất. Em nghĩ là mình bỏ được thì tốt anh ạ.

Bet này tùy người người kiếm người mất cả. Nhưng thường mất nhiều hơn. Ai cũng vậy, vì một chút cố thôi mà thành ra mất. Em nghĩ là mình bỏ được thì tốt anh ạ.
Chuẩn luôn tiểu mây. Mình bỏ thật thôi. Nhiều khi cứ nghĩ còn thở là con gỡ nhung thực sự gỡ khong nỗi vừa mất tiền bac vừa mất sức khỏe suy sụp. Quyết tâm bỏ để làm lại cuộc đời...giờ mới tỉnh ra vi sao các cao thu cac chu tịch đều sợ bét

Đánh đề ngon hơn người ae ạ,tôi đánh 3 càng đề đánh 4 chạm ghép 6 càng vốn ít xứ đánh 1k ngày 2 thì 2k cứ thế nếu k trúng tăng lên mỗi ngày 1k k trượt quá 4 ngày ngày thứ 4 trúng 4k vẫn cứ có kãi mỗi ngày vài chăm nghìn

Đánh đề ngon hơn người ae ạ,tôi đánh 3 càng đề đánh 4 chạm ghép 6 càng vốn ít xứ đánh 1k ngày 2 thì 2k cứ thế nếu k trúng tăng lên mỗi ngày 1k k trượt quá 4 ngày ngày thứ 4 trúng 4k vẫn cứ có kãi mỗi ngày vài chăm nghìn
Cũng hay

Thôi..từ nay xin bo bet từ hôm nay.gần 2nam choi bet chỉ thấy thua.ngày đầu. Tháng đầu thua có 5m-10m vậy mà giờ đây sau gần 2nam đã thua 250 m .càng vào gỡ đồng nghĩa với khoản nợ ngày càng lớn..ai cùng cảnh ngo minh khuyên thật bỏ di ma lam người
Xin chia buồn cùng bạn.mình vào dd dc hơn 1 năm rồi chơi bet là nhiều n ai hay bạn thì mình k biết n đối với mình thì chơi bet vẫn k thua k thắng hi.lý do vẫn là do bản thân từng ng.rõ là lúc trước khi vào bet xác định vốn còn có 200ng chỉ cần kiếm 200ng tiền lãi là nghỉ n đây k ai đc như thế.dc muốn đc hơn nữa vẫn là cái lòng tham con ng.đã biết đến dd thì ai ai cũng là biết chơi cờ bạc và là nghiện cờ bạc.mình chỉ mong ae chơi biết điểm dừng đen quá rút hết tiền ra hoặc để lại 1 ít chơi đỡ nhớ nghỉ hẳn vài ngày 1 tuần .bản thân mình đang cố gắng làm đc như thế.(hơn năm vào dd mình chơi tất cả các thể loại mình âm tầm 3tr ). vẫn là may mắn . chúc bạn và mọi ng thành công