Cầu MB - Tín hiệu kép | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tín hiệu kép

Chào anh em. Lại là tôi đây. Nhiều hôn trước có tín hiệu kép báo nhưng chắc do vừa qua đồng nó om nên coi như gãy. Gãy lần 1 từ tết tới giờ. 2 ngày hôm nay lại có tín hiệu đó nên ae nào có ý định nuôi kép thì có thể vào tiền từ hôm nay nhé. Chúc ae rực rỡ.

Chúng ta kiểm nghiệm lại thêm 1 lần nữa anh em nhé. Kết quả hôm qua lại cho ra tín hiệu kép. Nhưng cá nhân mình nghĩ kép lần này chưa ra hôm nay đc. Vẫn khung dưới 6 ngày nên anh em để ý.
TÍN HIỆU BÁO KÉP CỦA CT TƯỞNG THẾ NÀO
ANH CHỊ EM CỨ CHỜ Xem

Tín hiệu kép báo từ tuần trc lúc ra đề càng 0 rồi nuôi mãi và vẫn ko thấy đâu

Chia sẻ đi bạn. Mình chết kép nhiều nên rất uất ức với đề kép. Cảm ơn bạn

Thế nào bạn. Có thể nói đc thêm gì nữa k hay là ngồi dựa cột nghe. Chính vì những người như b làm ng ta tự ái nên k còn cảm hứng chia sẻ.
Tưởng gì chứ tiêu đề viết như súng phốc thế có ai nhìn thấy cầu CS ở đâu vậy. Thế thì đừng nói thánh nói tướng .VÌ ĐÂY LÀ KHU VỰC CẦU KÈO BẠN NHÉ

Như tiêu đề bài viết tôi mới phát hiện ra 1 dấu hiệu khi kép sắp ra. Điển hình là con 44,55 vừa rồi. Khung khoảng 3-6 ngày đổ lại và hôm nay tín hiệu đó lại xuất hiện. Xin lỗi vì phương pháp này chưa chính xác cao nên tôi xin phép k chia sẻ. Khi nào kép ra tôi sẽ chia sẻ cho ae. Kép lại báo về anh em nhé. Chu kỳ khung khoảng 6 ngày đổ lại anh em theo giõi. Thân ái
Cs thôi ad

Chia sẻ đi bạn. Mình chết kép nhiều nên rất uất ức với đề kép. Cảm ơn bạn
Giờ mình lại k muốn chia sẻ nữa. Vì mình tự ai rồi. Bạn cứ theo giõi topic này nhé. Khi nào xuất hiện tín hiệu mình sẽ lên bảo ae để ý. Những ai đọc đc bình luận này xin đừng trách móc tôi nhé. Cầu thì vẫn thế thôi lúc đc lúc gãy. Lúc cần phải kiểm chứng nhiều theo tg. Thân ái và chúc ae thành công

Giờ mình lại k muốn chia sẻ nữa. Vì mình tự ai rồi. Bạn cứ theo giõi topic này nhé. Khi nào xuất hiện tín hiệu mình sẽ lên bảo ae để ý. Những ai đọc đc bình luận này xin đừng trách móc tôi nhé. Cầu thì vẫn thế thôi lúc đc lúc gãy. Lúc cần phải kiểm chứng nhiều theo tg. Thân ái và chúc ae thành công
B giữ mà dùng. Cầu nhiều mà

Chào anh em. Lại là tôi đây. Nhiều hôn trước có tín hiệu kép báo nhưng chắc do vừa qua đồng nó om nên coi như gãy. Gãy lần 1 từ tết tới giờ. 2 ngày hôm nay lại có tín hiệu đó nên ae nào có ý định nuôi kép thì có thể vào tiền từ hôm nay nhé. Chúc ae rực rỡ.
Kép hn nổ r ct ạ nghe ct nên múc

Tưởng gì chứ tiêu đề viết như súng phốc thế có ai nhìn thấy cầu CS ở đâu vậy. Thế thì đừng nói thánh nói tướng .VÌ ĐÂY LÀ KHU VỰC CẦU KÈO BẠN NHÉ
Mình k nói thánh nói tướng. Bạn đừng nặng lời. Bạn có thấy ai đi xin mà ăn nói như bạn k? Và bạn có đọc đến cái đoạn là cầu tôi cần thời gian kiểm chứng sợ chia sẻ ra khi cầu chưa chắc ae theo hay gì đấy nó gãy tôi lại mang tội k? Não