Cầu MB - Tín hiệu kép | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tín hiệu kép

Công nhận cái bạn này lắm mồm thật đấy. Tôi ạ bạn. Đúng là thằng đàn bà, nói dai như đỉa,chấp tưng ly từng tí. K biết cs của bạn có khá không nữa. Đến chịu. Xin hàng rồi mà vẫn chưa buông tha. Ha ha.
thứ xạo l** như lz nói cho bỏ thói láo xược! tham gia diễn đàn có bh t nói ai?? ngước mắt lên nhìn mấy người có tâm chia sẽ topic đề kép đi rồi hẳng sủa!
ngày này qua ngày kia dấu hiệu của tôi..bla.. dấu cái c** c**. bớt xl đi bạn

Cột giữa của giải 3 mà 3 con ở giữa gánh nhau là sắp có kép chuẩn khung 3 ngày của năm 2019 thi thoảng bỏ khung nhưng chắc do đồng giam nhưng đa phần đều chuẩn. Ví dụ hôm qua giải G 3.5 có gánh 242 đó là một trong những tín hiệu báo kép nên khả năng có kép tiếp là rất có ở sở. Kết hợp thêm những tín hiệu khác Theo kinh nghiệm của mỗi ngừơi như ở giải đb giai 1-6-7 thì sẽ bắt chuẩn kép khung 3 ngày thôi.

Giờ mình lại k muốn chia sẻ nữa. Vì mình tự ai rồi. Bạn cứ theo giõi topic này nhé. Khi nào xuất hiện tín hiệu mình sẽ lên bảo ae để ý. Những ai đọc đc bình luận này xin đừng trách móc tôi nhé. Cầu thì vẫn thế thôi lúc đc lúc gãy. Lúc cần phải kiểm chứng nhiều theo tg. Thân ái và chúc ae thành công
Cảm ơn bạn mong bạn cứ có tín hiệu báo cho mình với sống ở cái tâm còn ai nói gì mặc kệ

thể loại như bọn mày thì cut khỏi đây ngay đi
Lại còn dám đuổi mình hả. Ha ha đúng là não vừa bé lại còn ngắn nữa chứ. Cứ ngồi đấy mà đợi cáo thù chia sẻ nhé. (SẮP CÓ TÍN HIỆU BÁO KÉP RỒI ĐÓ) Ha ha ha

Sửa lần cuối:
Lại còn dám đuổi mình hả. Ha ha đúng là não vừa bé lại còn ngắn nữa chứ. Cứ ngồi đấy mà đợi cáo thù chia sẻ nhé. (SẮP CÓ TÍN HIỆU BÁO KÉP RỒI ĐÓ) Ha ha ha
Topic này mình chia sẽ :” dấu hiệu báo kép”....bla... anh em để ý có dấu hiệu báo kép....vô tiền nuôi đi....1 tuần sau...đồng quay ảo gãy cầu rồi....lại có dấu hiệu báo kép vô tiền nuôi đi anh... cười ỉa
1. nó xàm L tui hơi mắc cười
2. cười mấy đứa ngu đầy cao thủ chủ tịch giúp người sao ko vô xem cảm ơn người ta??? vô topic thằng xạo L hỏi “dấu hiệu là gì anh? khi nào nuôi được bạn?...”.
T nói nếu nó có kinh nghiệm thật sự, muốn chia sẽ thì méo gì ghi phong long để mấy con gà vô cmt quan tâm nó? chính vì sự ngu muội không tin đúng người mới bị bọn lừa đảo, xạo l** dắt mũi.
P/s: Đặt niềm tin cho đúng chỗ, cảm ơn cho đúng người. Đã gà rồi thì chịu khó học hỏi cao thủ có kiểm chứng thực tế mới bằng người ta, học hỏi thằng xl thì sau này chẳng khác nó đâu.

Topic này mình chia sẽ :” dấu hiệu báo kép”....bla... anh em để ý có dấu hiệu báo kép....vô tiền nuôi đi....1 tuần sau...đồng quay ảo gãy cầu rồi....lại có dấu hiệu báo kép vô tiền nuôi đi anh... cười ỉa
1. nó xàm L tui hơi mắc cười
2. cười mấy đứa ngu đầy cao thủ chủ tịch giúp người sao ko vô xem cảm ơn người ta??? vô topic thằng xạo L hỏi “dấu hiệu là gì anh? khi nào nuôi được bạn?...”.
T nói nếu nó có kinh nghiệm thật sự, muốn chia sẽ thì méo gì ghi phong long để mấy con gà vô cmt quan tâm nó? chính vì sự ngu muội không tin đúng người mới bị bọn lừa đảo, xạo l** dắt mũi.
P/s: Đặt niềm tin cho đúng chỗ, cảm ơn cho đúng người. Đã gà rồi thì chịu khó học hỏi cao thủ có kiểm chứng thực tế mới bằng người ta, học hỏi thằng xl thì sau này chẳng khác nó đâu.
Dai phết nhờ.đuổi cũng k chịu đi. Thay vì m mất tg giải thích trình bày với tao thì nên đi học hỏi ở các bài viết khác đc mà. M hiểu tiếng người chút chứ. Còn bảo t bán số hay này nọ hại anh em thì cứ báo cáo gửi lên adm diễn đàn hiểu k? Người khôn người ta k nói nhiều như m đâu. Are you ok.

Thế nào bạn. Có thể nói đc thêm gì nữa k hay là ngồi dựa cột nghe. Chính vì những người như b làm ng ta tự ái nên k còn cảm hứng chia sẻ.
Có cầu hay cứ cs bạn à ! ai trùng máu thì chơi , mình có ép ai đâu . Cảm ơn bạn nhìu

t vs m cá ngày mấy về kép? thằng nào thua thằng đó làm chó?? đăng bài kiểu phong long ngứa mắt!
ở đây không phải ai cũng gà mờ đâu m dắt mũi thiên hạ! học ct đi em ạ, chia sẽ cho đàng hoàng số ra số, chữ ra chữ!
Còn cái kiểu phong long anh em đề phòng??? phòng cái lz, người ta cần con số để kiếm manh áo, đừng đưa kiểu phong long bắt con người ta nuôi rồi tới 1,2 tuần ra. ae thấy tui chuẩn chưa???
Đã đưa kinh nghiệm lên nói thẳng cmm ra đi, ai hợp thì theo bao người ngta chia sẽ lên chắc mất tiền ngta??
Ai thấy trùng máu thì chơi , có ai ép ai đâu, hơn thua làm gì hả bạn.

Dai phết nhờ.đuổi cũng k chịu đi. Thay vì m mất tg giải thích trình bày với tao thì nên đi học hỏi ở các bài viết khác đc mà. M hiểu tiếng người chút chứ. Còn bảo t bán số hay này nọ hại anh em thì cứ báo cáo gửi lên adm diễn đàn hiểu k? Người khôn người ta k nói nhiều như m đâu. Are you ok.
Vì con Sv như m còn trong group làm tao ngứa mắt. kinh nghiệm chơi lô đề t nói thật không bằng ai nhưng t cí thể tự tin kinh nghiệm t đè chết m đó thứ xạo lz.

Như tiêu đề bài viết tôi mới phát hiện ra 1 dấu hiệu khi kép sắp ra. Điển hình là con 44,55 vừa rồi. Khung khoảng 3-6 ngày đổ lại và hôm nay tín hiệu đó lại xuất hiện. Xin lỗi vì phương pháp này chưa chính xác cao nên tôi xin phép k chia sẻ. Khi nào kép ra tôi sẽ chia sẻ cho ae. Kép lại báo về anh em nhé. Chu kỳ khung khoảng 6 ngày đổ lại anh em theo giõi. Thân ái
Đúng rồi mình thấy khả năng kép sẽ về tiếp trong khung khoảng 3-4 ngày nữa thôi

Toàn là ng sa cơ lỡ vận ma ae nói j những lời khó nghe vậy