Tâm sự - Tin vui rồi anh em ơi | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tin vui rồi anh em ơi

Chuẩn bị chiến anh em ơi
31531

100 nguoi choi loto bet thi co 99 nguoi bi lotobet hút máu

Chơi thua,ko có phương pháp rồi đổ tại bịp nghe bất lực lắm bạn. Nếu tôi có vốn tầm 5 triệu ngày kiếm lãi 1,2 triệu đều luôn. Chứ các ông cứ tham tưởng đỏ là chín, đánh gấp lên lại ko bay người đi??
Chúc người a e may mắn. Nếu ai cũng như người a e thì bét giải tán rồi bạn ah.làm gì còn tồn tại để cho người a e mỗi ngày hút của nó 1-2triệu.

Chúc người a e may mắn. Nếu ai cũng như người a e thì bét giải tán rồi bạn ah.làm gì còn tồn tại để cho người a e mỗi ngày hút của nó 1-2triệu.
Chủ yếu là do lí trí của mình thôi. canh cầu đẹp làm 2,3 dàn ăn là nghỉ. Vậy tính thử xem có được 1 triệu 1 ngày ko ?? Thua bởi lòng tham, muốn ăn nhiều thì đánh Bet hay đánh lô đề cũng đều chết

Chủ yếu là do lí trí của mình thôi. canh cầu đẹp làm 2,3 dàn ăn là nghỉ. Vậy tính thử xem có được 1 triệu 1 ngày ko ?? Thua bởi lòng tham, muốn ăn nhiều thì đánh Bet hay đánh lô đề cũng đều chết
Đánh lô đề ở ngoài khác bạn ơi. Đánh dàn 64s x 200k xịt cũng chỉ mất 12800k. Mai có x 2 cũng chỉ thêm 25600k. Tổng mới lwg 38400k bạn ợi nó kéo dài tận 48h đồng hồ. Còn bét thì 30p mất 40-50tr luôn.

Nhìn cách đánh là biết bác ko bắt tx đánh bừa rồi nên đổ cho bịp