Tình Hình Rất Căng Nếu Hội Đồng Xổ Số Tạm Nghỉ. Mình Xin Các Cao Thủ Về Bét Mong Ra Tay Cứu Vớt Anh Em Nhưng Phải Thực Sự Là Người Của Diễn Đàn | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tình Hình Rất Căng Nếu Hội Đồng Xổ Số Tạm Nghỉ. Mình Xin Các Cao Thủ Về Bét Mong Ra Tay Cứu Vớt Anh Em Nhưng Phải Thực Sự Là Người Của Diễn Đàn

Nếu như bạn chơi đúng pp và k chơi miên man thì bạn sẽ cũng k thừa đâu . Đấy là theo quan điểm của cá nhân mình như vậy .
manhđuc09.ơi mình cũng muốn chia sẻ với anh em 2 chạm đề đánh từ thứ 3-cn. tức dàn 36 nuôi tuần mình tes từ tết năm ngoái đến nay nỗi 1 tuần như thế có chấp nhận được không

manhđuc09.ơi mình cũng muốn chia sẻ với anh em 2 chạm đề đánh từ thứ 3-cn. tức dàn 36 nuôi tuần mình tes từ tết năm ngoái đến nay nỗi 1 tuần như thế có chấp nhận được không
Quá đc bạn ạ

Bạn nói chạm đi mình tets chỉ 5p sau là báo bạn kết quả ngAy

bạn chưa biết nếu không mắc gì đến nợ lần thì khuyên bạn không để ý làm gì. bét nó là cuộc chiến tàn khốc giữa những kẻ cầm súng để đấu với những anh nông dân khốn cùng tay không tấc sắt
hay bạn à, ko nợ nần thì thì cũng ko lên chơi, thật sự người thật bản lĩnh như các CT thì mới chiến thắng đc

Bạn nói chạm đi mình tets chỉ 5p sau là báo bạn kết quả ngAy
ôi thế à bạn có phần mềm à. vì cầu này thứ 2 mới có mà nó lại ko nằm ở giải phải đợi ngày mai mình mới triển khai ở 2 số đb cơ bạn ạ. bắt buộc phải viết tay đối với mình cầu cứ phải 1 năm gãy 1 lần thì mình mới chấp nhận chơi. mai mình kiểm tra thật kỹ lại rồi đưa lên cho anh em

Tiền k ai xin ai hết bạn ạ ??? Mình cs đc cái gì cho ace mn bằng đúng cái tâm của mình là ok mà bạn . Mình thấy bạn nói có vẻ hơi gắt bạn ạ . Thôi thôi nóng gắt làm gì bạn hơn thua làm gì . Ở xh nếu mình thua tha 80% người ta k để ý và quan tâm 20% còn lại ng ta thấy vui bạn ạ .
QUAN TRỌNG LÀ Ở BẢN THÂN AE. CHỨ TÔI THẤY BỌN NÀO ĐỔ LỖI VÌ CÁI NÀY CÁI KIA LÀ NGHE KO LỌT TAI. CỨ TRÁCH BẢN THÂN TỤI NÓ TRƯỚC, CHỨ CHẢ AI ÉP MÌNH KHI MÌNH KO MUỐN. ĐỦ BẢN LĨNH THÌ RA TRẬN, KO THÌ THÔI, ĐƠN GIẢN THẾ THÔI

ôi thế à bạn có phần mềm à. vì cầu này thứ 2 mới có mà nó lại ko nằm ở giải phải đợi ngày mai mình mới triển khai ở 2 số đb cơ bạn ạ. bắt buộc phải viết tay đối với mình cầu cứ phải 1 năm gãy 1 lần thì mình mới chấp nhận chơi. mai mình kiểm tra thật kỹ lại rồi đưa lên cho anh em
Tôi thề với bạn nếu tôi dùng phần mềm hay gì tôi ra đg oto kẹp nát đầu tôi luôn . Tôi dùng đt 6s thôi bạn ạ

QUAN TRỌNG LÀ Ở BẢN THÂN AE. CHỨ TÔI THẤY BỌN NÀO ĐỔ LỖI VÌ CÁI NÀY CÁI KIA LÀ NGHE KO LỌT TAI. CỨ TRÁCH BẢN THÂN TỤI NÓ TRƯỚC, CHỨ CHẢ AI ÉP MÌNH KHI MÌNH KO MUỐN. ĐỦ BẢN LĨNH THÌ RA TRẬN, KO THÌ THÔI, ĐƠN GIẢN THẾ THÔI
Chuẩn bạn ạ . Sống giữa bày sói không để sói ăn thịt mới là người sứng đáng bản lĩnh còn để sói ăn thịt thì quá kém bạn ạ bạn ngẫm xem tôi nói đúng k ??? Thôi bạn bớt bức xúc và nóng giận đi vì vào đây ace đều cảnh ngộ cùng nhau chứ k ai sung sướng gì cả . Đây là gd thứ 2 mà bạn

Tôi thề với bạn nếu tôi dùng phần mềm hay gì tôi ra đg oto kẹp nát đầu tôi luôn . Tôi dùng đt 6s thôi bạn ạ
ừ thế nếu chạm vị trí thì bạn tìm ra nhanh thế à. mình chép kết quả giữ mấy năm khi cần tes cầu là toàn phải tra từng năm một

mình vừa tes lại rồi từ 11/2/2019-nay hóa bị mất 2 ngày xem ra cũng không khoái nắm

ừ thế nếu chạm vị trí thì bạn tìm ra nhanh thế à. mình chép kết quả giữ mấy năm khi cần tes cầu là toàn phải tra từng năm một
Tets thì đơn giản mà bạn

Nuôi 36 con trong tuần 1 năm gãy 1 tuần thì cũng dễ mà

Cho tôi mạn phép nói bậy chút, chứ các ông mà còn tiền thì tốt nhất mang mẹ đi từ thiện cho nhà nước để góp phần chống dịch chứ bét biếc đéo gì. Xs có nghỉ luôn tôi cũng đéo dính bét. Nó bịt mắt người chơi các ông vẫn thik dính vào đéo hiểu sao nữa.nói
Cho tôi mạn phép nói bậy chút, chứ các ông mà còn tiền thì tốt nhất mang mẹ đi từ thiện cho nhà nước để góp phần chống dịch chứ bét biếc đéo gì. Xs có nghỉ luôn tôi cũng đéo dính bét. Nó bịt mắt người chơi các ông vẫn thik dính vào đéo hiểu sao nữa.
Nói thật chứ bác pit cái méo gì chứ, tôi chơi làm chủ đc bản thân luôn có lời hàng tháng , còn bác là người cờ bạc toàn để thua tha nợ nần toàn làm khổ người thân thì tôi ko pit

Nghe bác nói có vẻ bác hay bị cay cú khi chơi.khả năng hay chém to kho mặn.e nói sai thì e xl trước .hi

Nếu như bạn chơi đúng pp và k chơi miên man thì bạn sẽ cũng k thừa đâu . Đấy là theo quan điểm của cá nhân mình như vậy .
Pp của m là theo 2 cao thủ .k miên man .nhưng còn tỉ lệ vào tiền chưa dám phang to .vẫn run tay.k biết vậy đã đúng chưa ☺️

Môn này như chơi mèo rình chuột vậy rình tốt ăn xong đi ngủ thì may ra nhưng rình phải chuột dính bả là đi lúc nào không kịp ngáp
Chuẩn đấy bạn. Bet là chỗ nguy hiểm nhất, con người ta dễ u mê và ra đi nhiều nhất!

mình có dàn 48 số nếu rình được nó thì anh em có thể trụ qua mùa dịch vì vậy rất cần các cao thủ tư vấn cho anh em ít càng để chiến
Dàn đâu bạn chia sẻ ae chơi thế nào

mong có ae cao nhân chia sẻ cầu chơi chứ nghỉ xs nửa tháng thì căng đòn phết