Cầu MB - ???TÔ HÙNG - CHỐT SỐ & CHIA SẺ CẦU | Page 61 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
sao vẫn thấy có người kêu thua nhỉ. m theo bác có lời.cháu cảm ơn chú nhiều ạ.chúc chú thật nhiều sức khoẻ.ai theo chú mà kêu thua thì nên xem lại cách vào tiền ạ

Các bạn à, ăn dk đề đã là may mắn rồi, nay bác Tô hùng ăn hai dàn mà mình thấy mấy ae kêu chán thì mình thấy khó hiểu, các bạn bỏ bớt lòng tham đi tập chung chơi dàn 64s 2D là chủ yếu, mưa dầm thấm lâu, chứ các bạn cứ đòi 3d ,4d thì toang là đương nhiên, với cá nhân mình dàn hạ 36s thậm trí còn ít vào nữa kìa, còn ai thích 3d,4d sang câu lạc bộ 3d của chủ tịch Giông bão tham khảo, chứ ở đây có hai dàn đề ăn tất mà vẫn kêu thì bó tay quá trời.

Các bạn à, ăn dk đề đã là may mắn rồi, nay bác Tô hùng ăn hai dàn mà mình thấy mấy ae kêu chán thì mình thấy khó hiểu, các bạn bỏ bớt lòng tham đi tập chung chơi dàn 64s 2D là chủ yếu, mưa dầm thấm lâu, chứ các bạn cứ đòi 3d ,4d thì toang là đương nhiên, với cá nhân mình dàn hạ 36s thậm trí còn ít vào nữa kìa, còn ai thích 3d,4d sang câu lạc bộ 3d của chủ tịch Giông bão tham khảo, chứ ở đây có hai dàn đề ăn tất mà vẫn kêu thì bó tay quá trời.
[/QUOTE::cao thủ nói rất đúng em đồng ý

Giỏi thì tự mà ghép càng vào,sao phải đi rình ăn chực của nta còn phát biểu mất cảm tình vậy lão,chắc cũng lớn tuổi rồi mà phát ngôn k suy nghĩ vậy,có ai bảo theo đâu
Ng ae ý kiến hay đi ăn chực con chê đồ ăn kg ngon

Chúc bác thật nhiều sức khỏe . luôn gặp may mắn tring cuộc sống ♥️

Chắc ông đấy đòi ngày nào bác hùng chỉ chốt 1 số duy nhất 4D đề để ăn luôn thì mới chịu,ngày nào cũng ăn từ nam ra trung ra bắc, đỏ ăn nhiều, đen thì ăn ít, lâu lâu có 1 ngày gẫy thì mới là lô đề, ngày đèo nào cũng đòi ăn thì bán nhà đi đánh 1 hôm thôi xong an nhàn tới già cần gì phải vào đây làm gì

Mấy giờ bác Tô Hùng chốt đài Nam vậy mọi người. Bác chốt luôn ở topic này à?

Cảm ơn bác tô hùng nha! Nay nổ bạch thủ rồi.bạch thủ e to tiền hơn 1 chút nên lúc nào nổ 1 con là ok.