Tâm sự - TÔ HÙNG - SỰ VÔ ƠN ĐÁNG BUỒN | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự TÔ HÙNG - SỰ VÔ ƠN ĐÁNG BUỒN

ĐÂY LÀ CÁCH MÀ MỘT SỐ THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN CẢM ƠN TÔI
TÔI CÓ MẤY ĐIỀU MUỐN NÓI NHƯ SAU:
1. CHƠI XỔ SỐ CÓ LÚC ĂN LÚC THUA. ĐỪNG THUA QUÁ MÀ ĐÁNH MẤT ĐI BẢN THÂN MÌNH
- Anh em theo tôi được bao nhiêu lâu?
- Trong 1 tuần gần đây, tôi hầu như ăn rất nhiều Trung, Nam, Bắc.
- Riêng ngày 12/9: Miền Bắc trắng bảng. Còn Nam và TRung vẫn có ăn, không lô thì full đề
2. NẾU ANH EM CẢM THẤY TÔI KHÔNG MAY MẮN VỚI ANH EM THÌ CÓ THỂ THAM KHẢO NHỮNG CAO THỦ KHÁC
3. NHỮNG LÚC TÔI ĂN 3-4 NHÁY, ĂN ĐỀ ÍT SỐ, BẠCH THỦ ĐỀ, TỨ THỦ ĐỀ, 4 CÀNG LÔ, 4 CÀNG ĐỀ...AE HÃY NHỚ LẠI.
CUỐI CÙNG, TÔI BIẾT AE ĐANG THUA NÊN CAY CÚ. HÃY BÌNH TĨNH NHÉ

==> ĐÂY LÀ LINK BÀI VIẾT CỦA BẠN ẤY: AE VÀO ĐÂY CHO TÔI Ý KIẾN VỚI NHÉ https://caothusohoc.com/members/tohung.935/#profile-post-10916

57749

Sửa lần cuối:
Mong Ct đừng bận tâm đến những vấn đề nhỏ k đáng này.
Các Ct đều là người từng trải, có kinh nghiệm sống nên chắc cũng gặp nhiều, k kể trên dđ mà ngoài đời cũng rất nhiều thành phần như vậy. Còn rất nhiều a.e trên dđ này tôn trọng và biết ơn các Ct, vì vậy đừng vì 1 vài thành phần tận đáy xã hội mà ảnh đến tâm trạng của bản thân.
Xin chúc các Ct nhiều sức khỏe.

Đại ca @*** chém đc con nào vô ơn như thế này chưa để anh em ý kiến admin trao huân chương đụng là chém nào?

Bác tô hùng 1 người chu tịch co tam vay ma lai co người sao an nói ko biết nghĩ vay nhi. Da xác dinh choi theo ai phai co pp cách vao tiền. Con cu choi lung tung sao vao kêu thua tha no nan vay la sao. Tất ca Ace trong diễn dan trong co co ca minh.deu rất cam ơn GDGMSH da tao ra san choi vo cung bo ích giúp ae vao bo.. Cam ơn các cao thu chu tích diễn dan da bắc cay cau cho ae di.

Cầu kèo thi cũng phải có hôm được hôm thua. Chủ tịch oi. Những nguoi nhu vậy chủ tịch bỏ qua đi. Vì ko đáng để mình phải quan tâm va suy nghĩ. Vào tham khảo trùng cầu. Kết và trùng máu thì chơi. Đã chơi thi phải chấp nhận 1 là dc . 2 là thua. Chứ dễ ăn thì nhiều người đã ko mất nhà mất cửa roi. Vì thế tất cả chúng ta phải cùng nhau cố gắng thoi. Trách thì lên trách bản thân mình ko có lập trường lên mới dính vào lô đề. Mới khổ

Bác Tô quả thực ko đáng để đọc bình luận như vậy. Đã chơi là chấp nhận đỏ đen. Kêu ka gì, cá nhân m thấy bác vẫn là CT của tốp đầu diễn đàn này. Vẫn theo kèo bác chia sẻ đều, hiếm có người knghiem như bác. Cảm ơn bác, chúc bác sk giúp nhiều ae khác.

- Riêng ngày 12/9: Miền Bắc trắng bảng. Còn Nam và TRung vẫn có ăn, không lô thì full đề
2. NẾU ANH EM CẢM THẤY TÔI KHÔNG MAY MẮN VỚI ANH EM THÌ CÓ THỂ THAM KHẢO NHỮNG CAO THỦ KHÁC
3. NHỮNG LÚC TÔI ĂN 3-4 NHÁY, ĂN ĐỀ ÍT SỐ, BẠCH THỦ ĐỀ, TỨ THỦ ĐỀ, 4 CÀNG LÔ, 4 CÀNG ĐỀ...AE HÃY NHỚ LẠI.

==> ĐÂY LÀ LINK BÀI VIẾT CỦA BẠN ẤY: AE VÀO ĐÂY CHO TÔI Ý KIẾN VỚI NHÉ https://caothusohoc.com/members/tohung.935/#profile-post-10916

View attachment 57749
BÁC KO ĐỂ Ý NHỮNG NGƯỜI NHƯ THẾ Ạ!

Mong Bác luôn mạnh khỏe, đừng vì con sâu làm sầu nồi canh. Vẫn còn rất nhiều ae khác cần Bác.

Chú đừng buồn chú ơi, con mới chơi bộ môn này. Tuy chưa ăn hay gỡ được gì nhưng vẫn cảm ơn các ct, chia sẻ số với cầu kèo. Còn chú đăng cho mọi người, ai cảm thấy kết hay thích thì theo chứ chú đâu ép mọi người phải theo hay phải đánh. Mọi ngày con vẫn theo lô của chú, con cảm ơn chúc chú và gia đình mạnh khỏe rr hơn trong bộ môn gmsh. Vẫn còn rất nhiều ae như con ủng hộ và cảm ơn .

View attachment 57749
Bác ơi, bác để ý làm j những thành phần đấy ạ, riêng cháu trước sau như 1, bác cứ coi như những thành phần đấy k tồn tại, chúc bác sức khỏe ạ

Alô. Thưa toàn thể gia đình diễn đàn giảimasohoc.
Tôi năm nay 64 tuổi. Chơi cờ bạc từ 25 tuổi liên tục đến bây giờ.
Vào diễn đàn giảimasohoc đã được hơn 1 năm nay thôi.
Hiện nay tôi thật sự đang kiếm tiền rất tốt từ môn này bằng các hình thức.
. Tôi luôn mặc định, và biết ơn , người đã cho tôi vào giảimasohoc.com.
. Và mặc định các thầy : @hiepchuong, @HUANHOAHON , @TOHUNG , @*** , @chienmai23 . @Tia_Chớp . @GIONG_BAO . @HiHi .
.
. Đã dạy cho tôi pp chơi, cách chơi,
,vào tỷ lệ tiền sao cho hợp lý với số vốn hiện tại mình đang có.
khi ăn được rồi thì quản lý vốn ra sao..
khi bị vào những lúc đen tối. Thì xử lý ra sao.
.
Nhờ mọi yếu tố trên...
tôi đã là người đòi lại số tiền đã mất trước đó...
hiện tại đang làm giàu bằng pp của các thầy + thêm tư Duy của tôi nữa...
chắc chắn cứ trung thành với các pp đã học và tư duy đã trải nghiệm qua. Thì có lẽ hết cảnh thua tha nợ nần.
.
Tôi mong những ai ,
. Đã hái quả trên cây nào.
. Thì đừng quên công người cây ấy.
@mobai55 . Năm nay đã 64 tuổi.
thân gửi đến các bạn. Mọi lứa tuổi.
Thầy lại khiêm tốn rồi!

Bác ToHung oi. Đời là thế. Bác nói thẳng, nếu ngày nào cũng ăn thì toàn dân ta cần gì lao động. Mỗi chiều đánh đề kiếm tiền xây nhà, chi tiêu....

lúc đc ăn thi k kêu là ăn nhiều thế. thua tý gào nên. ct để ý pọn như thế làm gi cho mệt

Cuộc sống mà có người này người kia. Đừng buồn bác ơi... thể loại vô ơn đó thì ko bao giờ ngóc đầu lên nổi đâu. ... bác cố gắng giữ gìn sức khỏe tinh thần để kéo ae về bờ với... bản thân tôi theo người qua đường mấy hôm nay miền trung và Bắc mấy hôm nay người qua đường có dc j đâu nhưng tôi vẫn theo.. hôm qua tôi cũng theo dàn đề miền Bắc của bác đây nè.. haaaaa .. có sao đâu.. chơi phải có lúc thắng lúc thua.. quan trọng tỉ lệ thắng của các chủ tịch và các cao thủ luôn cao hơn ... còn mấy thể loại vô ơn vô học thiếu suy nghĩ bác quên nó đi cho nhẹ đầu.. chiều nay theo dàn đề bác tiếp..haaa.
Mong bác hàng ngày đăng bài có thể nhắc thêm ae các tổng nuôi còn lại trong tuần.. cảm ơn những gì bác đã làm cho diễn đàn..
chúc bác và gia đình sức khoẻ .. thành công may mắn

View attachment 57749
Thật lòng mà nói những thành phần bất hảo ad nên có biện pháp đặc trị như: chủ tịch có yêu cầu chặn, danh sách đen ko thể xem đc bát chốt chủ tịch, hoặc các biện pháp nhắc nhở đến sử phạt vì hạnh vi bôi nhọ danh tiếng chủ tịch. Anh ta đánh ko phương pháp vào tiền là do mình sao lại đổ lỗi cho các chủ tịch và cao thủ. Người ta đã làm hết sức có thể để lên 1 bộ bát chốt hoàn chỉnh để ae đánh lúc đỏ ăn thì ngập mồm ngập mõm ko thấy lời cám ơn gãy chút quay ra khóc lóc than vãn trách móc. Phương pháp vào tiền chủ tịch đã lên đầy đủ mà ko theo thấy đỏ là đánh chết thôi vã cả vài tháng lương vặt sao chẳng chết. Ae nên học phương pháp của chủ tịch và cao thủ đi đúng tỉ lệ tiền cược. Đánh ở đâu cũng vậy ngoài, trong hay web khác cũng cần đủ và đúng. Số má tuỳ duyên ae ạ thân gửi bạn @levietquyq. Tôi cũng đang loạn cầu rối số nên đang tạm nghỉ đánh cách riêng của mình đang theo a Hùng mới có 4 ngày từ số 1800,000 điểm số ghi nợ mà giờ tôi đã giảm còn 1374.000 điểm đây bạn. Tôi đề nghị nếu duyên của bạn và anh ấy không có thì bạn nên dừng trước khi quá muộn.

ăn là tôn vinh.... thua la chê bai... ôi chuyen do cung la binh thường,, chú tô hùng là lão làng trên dien đàn .. ai ai cũng biet va kinh nễ chú, .. tai nhieu nguoi thua qua.. ko kiềm dc bản thân, nên chú thông cảm cho ho di.... cai xa hội này.. 99 người tốt cung co 1 người xấu mà chú , Chúc mạnh khỏe nhe,, co rất nhieu nguoi cần chú, va môi nguoi đều tôn trọng chứ.

Xã hội mà bác. Có một số người xem mình là trung tâm của vũ trụ. Theo số người ta ăn thì xem đó là mặc nhiên, thua thì trách móc, chửi mà quên rằng chính mình là người ra quyết định đánh thế nào. Tốt nhất là Ad cho bạn ấy ra khỏi diễn đàn, cho bạn ấy đi mua số mà chơi

Em theo bác hơn 1 năm, nói thật ra bác cho em hiểu nhiều thêm về số học miền nam nói chung hoặc tổng ba miền nói riêng,. Mỗi người thì đều có cách chơi riêng và phù hợp với doanh thu của mỗi người, nên anh em hãy bình tĩnh mà chơi. Mình theo bác hơn một năm và khẳng định với anh em không có cửa lỗ nào luôn, mặc dù đồng lãi trong tháng or tuần có thể nhỏ nhưng vẫn xanh xanh mượt anh em nhé.! Chúc ai tin và đầy đủ bình tĩnh để theo bác mình hi vọng sẽ đem lại nhiều niềm vui cho anh em. Xin cám ơn.!

Mình không hề khiêm tốn.
Chính xác như lời mình viết.
Và mình thường suy nghĩ.
Nhiều nhỏ góp lại = to lớn.
Mỗi thày một chút.
Thành bài học tổng hợp.
+ thêm tư Duy cá nhân.
Con đường tiến đến thành công.
Học rồi , Học nữa , học mãi.
Càng giàu trí . Càng sống vui.
Bạn @chienmai23@*** ,các bạn dạo này khỏe không.
Thưa thầy em vẫn vậy. Công việc nhiều nên em khá bận. Ko có thời gian theo dõi giúp đỡ ae diễn đàn cũng như vào bet chơi. Hì cs là những bộn bề lo toan thầy ạ.