Tâm sự - Tô Hùng tôi buồn cho lớp trẻ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tô Hùng tôi buồn cho lớp trẻ

Ăn mấy nháy lô, BTĐ, Dàn đề 20 số, 3 càng đề...liên tục không thấy cảm ơn lấy 1 câu. Được cái hôm cầu gãy thua 1 ngày thì lại giằng mặt như này đây. Khá buồn cho lớp trẻ

42093

Đính kèm

Nghĩ chán mấy thanh niên
Mấy thanh niên tuổi trẻ nông cạn suy nghĩ nhìn thấy lợi theo chết thì lại than, thắng thua là nghiệp binh gia ,các CT và các cao thủ hay admin đã cố gắng chia sẻ kinh nghiệm tạo sân chơi để ae và cacd thành viên chia sẻ kinh nghiệm vậy ae hay trung tay tạo lên 1 sân chơi lành manh văn hóa, hay học từ cảm ơn những thứ nặng nhọc vất vả còn làm dc mỗi câu cảm ơn hay hay tôn trọng khó vậy sao ?

Mấy trẻ chẩu
Chú bỏ qua mấy thành phần ko biết ăn quả nhớ kẻ trồng cây đó đi chú, những người đó có dc hay rồi cũng mất thôi vì ko tôn trọng người khác là ko tôn trọng ban thân mình rồi, vậy chúc chú khỏe mạnh và luôn luôn chia sẻ những kinh nghiệm và tao ra một sân trơi ngày càng phát triển văn minh lịnh sự,chúc các CT và admin cùng các cao thủ mạnh khỏe

Bac to hung oi cho e hoi ty ak hom nay e vao muc so long em thay cau de kep 66 vay la hom nay no ra 36vay thi cau cua nay mai la 63vay bac cho e hoi Minh co len vao cham 6va 3nua k ha bac

Kệ người ta đi bác . Có người này người kia mà bác .

De y lam gi bac . To oi, khong chap bac a. Biet la rat rat buc minh, nhung neu buc minh la minh sap bay ho roi bac a. De thoi gian di uong cofe cho thoai mai bac To a.

Những thành phần như này nên cho đi chỗ khác kiếm ăn thôi chủ tịch ạ

Tôi ngưỡng mộ cao thủ @TOHUNG . Gần 2 năm rồi. Nhưng chưa theo dàn số của tô hùng lần nào . Nhưng còn rất nhiều bạn tốt đang cần thầy @TOHUNG . . Bạn @chien688 . Không nên có suy nghĩ vậy. @mobai55 muốn mong chủ tịch @TOHUNG .hỷ xả hoan hỷ . ♥??
? éc bác cũng am hiểu vôthường , hoan hỷ , hỷ sảnhỉ.
Theo e hiểu hoan là liên hoan hội nghị
Hỷ là đám cưới
Hỷ Sả là : sả là củ sả. Hỷ là đám cưới = đám cưới có xả ớt tiệc
Vô thường : vô là vào , thường là thường xuyên= vào thường suyên . vô là mặc áo , thường là thường suyên= mặc áo thường xuyên = tượng chưng người sinh ra là ko bị cởi chuồng ai ai cũng mặc quần , Áo. Trừ trường hợp riêng tắm là cởi chuồng ạ
E giải thích đúng ko bác ?
????

Sửa lần cuối:
Rất rất nhiều người tôn trọng và ngưỡng mộ bác vô cùng chỉ có 1 con sâu thôi cũng thấy đau lòng người cs chúc bác luôn mk hp

bác cũ là con người bt như bao người khác thôi bác bỏ công sức ra để cho ae cầu hay số đẹp không tính gì cả mà lại có những lời thiếu suy nghĩ .bác có phải siêu nhân đâu mà biết trước được ngày mai ra số gì , những ai theo được và có gan chơi thì theo đừng có vào 1 - 2 hôm thấy gẫy lại ns những lời không ra
tiện chúc bác luôn mạnh khỏe và luôn ra những cầu hay chó mn thảm khảo cảm ơn bác nhiều

Nói chung ko phải ai cũng có tiền đánh mãi tích dk tí theo ai mà toang thì cũng có chung cảm xúc thôi . Còn nếu ai ai cũng có tiền chơi mãi mãi thì thua 365 ngày ko ai kêu ì đâu