Tâm sự - Tô Hùng tôi buồn cho lớp trẻ | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Tô Hùng tôi buồn cho lớp trẻ

Ăn mấy nháy lô, BTĐ, Dàn đề 20 số, 3 càng đề...liên tục không thấy cảm ơn lấy 1 câu. Được cái hôm cầu gãy thua 1 ngày thì lại giằng mặt như này đây. Khá buồn cho lớp trẻ

42093

Đính kèm

Ăn mấy nháy lô, BTĐ, Dàn đề 20 số, 3 càng đề...liên tục không thấy cảm ơn lấy 1 câu. Được cái hôm cầu gãy thua 1 ngày thì lại giằng mặt như này đây. Khá buồn cho lớp trẻ
Bác ơi 1 số thành phần thôi ạ. Con chúc bác luôn mạnh khỏe và bình an gặp nhiều may mắn

chan may thanh nien qua..!!!!
Em van theo bac deu ca nam trung bac..
chuc bac TO HUNG nhieu suc khoe va may man de giup ace vao bo an toan

Hôm nay lấy lại A, 1 số thành phần tay nhanh hơn não A đừng để tâm.

Lúc ăn sao k thấy mở mồm? Bây h thua lại mở mồm khóc, nghĩ mà nó chán.kệ nó đi bác To Hung ah

Ko bắt các bạn chơi. Tiền trong túi của bạn.số chỉ tham khảo.
Chúc bác to Hùng luôn khỏe

Số họ đen mà bạn,không nên chấp làm gì.Cả tháng nay tôi đen cứ vào theo cao thủ nào cũng dính gãy full,nay không dám chơi nữa.Cảm ơn tâm huyết các cao thủ,hãy mở rộng tấm lòng bao dung.Tôi hy vọng sau tuần nữa đen đủi sẽ qua với những anh em số nhọ( trong đó có tôi).

Đúng như vậy, mong Bác bớt giận. Khi chia sẻ ae ăn thông không 1 lời cảm ơn để động viên tinh thần.
Gãy 1 hôm là toàn những lời nói tổn thương tinh thần, e nhiều lúc cũng chán nhưng nghĩ đến ae khác mình lại bỏ qua.
Dù gì thì cũng số ít người như vậy thôi Bác ạ.
Chúc Bác luôn khỏe, là chỗ dựa tinh thần và niềm hy vọng cho mọi người.

Chấp làm gì bác ơi . Cháu là cháu luôn ủng hộ theo bác , và cảm ơn bác ạ .

Trách gì con cháu anh ơi, được đồng nào nó lại nướng cho lottobett hết...Chúc anh dồi dào sức khỏe còn nhiều người khác đang cần Anh.. CHÀO ANH

hôm trúng thì không theo , hôm gẫy cầu thì theo :))))))))) ai cũng phải ngày gẫy cầu thôi làm gì ai ăn đc 365 ngày đâu

Chúc b luôn mạnh khoẻ để soi cầu cho mọi ng vào bờ chúc b 8386

Số họ đen mà bạn,không nên chấp làm gì.Cả tháng nay tôi đen cứ vào theo cao thủ nào cũng dính gãy full,nay không dám chơi nữa.Cảm ơn tâm huyết các cao thủ,hãy mở rộng tấm lòng bao dung.Tôi hy vọng sau tuần nữa đen đủi sẽ qua với những anh em số nhọ( trong đó có tôi).
E cũng vậy bác à, từ đầu tháng đến hôm 16/6 là không trúng 1 hôm nào, toang nửa tháng, mấy hôm nay ngày ăn ngày không nên cũng gỡ lại được ít, chán tháng này quá