Tâm sự - Tô Hùng tôi buồn cho lớp trẻ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tô Hùng tôi buồn cho lớp trẻ

Ăn mấy nháy lô, BTĐ, Dàn đề 20 số, 3 càng đề...liên tục không thấy cảm ơn lấy 1 câu. Được cái hôm cầu gãy thua 1 ngày thì lại giằng mặt như này đây. Khá buồn cho lớp trẻ

42093

Đính kèm

Bac ơi , diễn đàn rât nhiều tv tôn trọng Bac , không cần nói cach bắt số , vì Bac lớn tuổi đã đủ để mọi ngươi trân trọng rồi

Ăn mấy nháy lô, BTĐ, Dàn đề 20 số, 3 càng đề...liên tục không thấy cảm ơn lấy 1 câu. Được cái hôm cầu gãy thua 1 ngày thì lại giằng mặt như này đây. Khá buồn cho lớp trẻ
Bác tohung ơi Hnay cháu kết đề . 44.66.12.21.67.76.26.62. K biết bác có đẹp không . Bác kệ người ta đi , bác là người chứ thánh đau mà bắt ngày nào cũng ăn đc .bác cũng bỏ ra bao nhiêu công sức mà nghiên cứu chứ dễ j mà có những con số chuẩn đáy đau , bác cũng đau đàu lắm chứ .

Thôi anh ơi bo qua đi ạ lúc thang lúc thua
Cái loại chỉ biết há miệng chờ sung rồi sủa lung tung ct k bận tâm với loại chó sủa đằng mồm, ct chia sẻ rất tâm huyết ae nhiều ng rất cảm ơn ct, chúc ct luôn khỏe vui vẻ.

Bác Chấp làm gì mấy thành viên đấy cũng có ăn thì có trượt. Chơi thì phải hiểu, chúc bác luôn mạnh khỏe nhá

A luôn pro e luôn theo dõi và ủng hộ a chúc a và gia đình luôn mạnh khoẻ a nhé

Chấp làm gì mấy người đó ch mệt CT ơi, em vẫn theo CT từ Nam ra Bắc. Cảm ơn CT nhiều lắm ạ

Chấp với mấy anh thanh niên làm gì anh, anh luôn là ct có tâm có tầm mà

Cuộc chơi dài mà bác.bác luôn là người thuyền trưởng suất sắc

Diễn đàn đông nên cũng ko tránh dc bác à , nhiều thành phần . E cảm ơn bác đã rất tâm huyết .

Thế mới biết tại sao các cháu nó thua mà vẫn ko khó ra đc ko việc j phải nghĩ nhiều đâu a

Theo ct có ngày thắng ngày thua. Quan trọng là luôn tin tưởng và kính trọng !

Bác chốt ae theo ko muộn phiền mấy cái thành phần như vậy bác ạ! Chúc bác sk tốt để kéo ae tks bác

Bac chấp ngươi ko biết nghi lắm đi ct nay ae minh thua mai mình lấy lại ct cảm ơn ct nhieu