Tâm sự - Tô Hùng tôi buồn cho lớp trẻ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tô Hùng tôi buồn cho lớp trẻ

Ăn mấy nháy lô, BTĐ, Dàn đề 20 số, 3 càng đề...liên tục không thấy cảm ơn lấy 1 câu. Được cái hôm cầu gãy thua 1 ngày thì lại giằng mặt như này đây. Khá buồn cho lớp trẻ

42093

Đính kèm

Nghĩ mà nó chán. Ae vào để tham khảo và học hỏi cầu kèo. Chứ các cao thủ có bắt theo đâu mà kêu la.
Cảm ơn tất cả ae và các cthu trong diễn đàn đã cho e nhiều kinh nghiệm quý báu .

Mong bác đừng buồn e vẫn tin và theo bác, chúc bác có nhiều sức khoẻ dẫn dắt ae về bờ

Ăn mấy nháy lô, BTĐ, Dàn đề 20 số, 3 càng đề...liên tục không thấy cảm ơn lấy 1 câu. Được cái hôm cầu gãy thua 1 ngày thì lại giằng mặt như này đây. Khá buồn cho lớp trẻ
Chúc thầy luôn vững tin. Trường hợp trên chỉ là con sâu bỏ giầu nồi canh thôi, ko cần để ý

Chào a Tô Hùng! Tôi cũng 60t rồi vẫn đam mê với n con số thua tha cũng nhiều từ ngày đc vào diễn đàn có thêm kn từ a và các ct nên cũng gỡ đc phần nào. Tôi thích 3D,4D nên hay theo ct Bão nhưng cũng luôn dõi theo từng bát chốt của a. Bọn trẻ bây giờ nói năng thiếu suy nghĩ mong a đừng chấp. Chúc a nhiều sức khoẻ và luôn hạnh phúc!

Cháu luôn theo dõi và ủng hộ bác. Chúc bác sức khỏe

cờ bạc lúc thắng phải có lúc thua ,, bỏ qua bọn trẻ đi bác

Bác cứ bắt trượt mấy hôm cho mấy thanh niên mới thấm thía

Đẳng cấp và phong độ của bác thì ae trong diễn đàn số đông đều biết đến.còn thành phần ns không biết nghĩ thì khó mà khá được trong sân chơi này.

E ko dc ăn bạch thủ đề nhưng thấy bác chốt số rất tuyệt. Cảm ơn bác

Một số người muốn ăn chẳng muốn làm...tham+ngu dốt thua chuyển thành họ đỗ( Đỗ thừa)buồn cho những ae kiến tạo vắt óc suy nghĩ

Các chủ tịch và các cao thủ để ý làm gì mấy lời nói vậy. Anh em nhiều người cũng kì đã xác định đỏ đen thì phải chịu chứ. Có hôm ông ăn thì có 99 ông trượt đấy. Bản thân mình ko có tiền đánh nhiều nhưng rất thích tham khảo số để có cái chơi trong ngày. Các chủ tịch và các cao thủ đừng nghĩ nhiều đời nó là thế mà. Chúc mọi người thật nhiều sức khoẻ ??

Chú tô Hùng ơi châp gì những thành phần đó . chúng cháu cảm ơn chú còn chưa hết.

Rất cảm thông với bác Tô Hùng! Xã hội mà! luôn có người tốt, người xấu, người biết điều và người kg biết điều,...lại trong môi trường đỏ đen nữa. Vậy nên bác cứ cho qua những thành phần đó, đừng suy nghĩ cho tổn hại sức khỏe bác ạ. Chúc bác luôn có sức khỏe, thoải mái tư tưởng giúp anh em.

Kệ đi a ơi! A giúp đc vậy cho ae là quý lắm rồi! Ai theo đc thì theo! Chúc a luôn sức khỏe!

Mọi người cho mình hỏi với, ghép xiên 2 như THAY ĐỒ, ghép vòng 10 số là ghép như thế nào nhỉ

Bác để ý làm gì mấy thằng ăn cháo đá bát này , cuộc sống của chúng nó như thế nên chúng nó không bao h khá đc đâu mà

Chuyện nhỏ mà, bỏ qua đi bác. Đẳng cấp là mãi mãi....! Chúc bác luôn mạnh khỏe, để ae kiếm thêm cốc bia, kkaaa