Cầu MB - ToHung - Cầu Đề + Giải 1 + STL 30/7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

TOHUNG 

Đại Tướng
VIP Member
Điểm cảm xúc
84,194
Điểm
223
Xu
12,130Xu
Hôm nay 30/7 là ngày thứ 4 thi đấu. Chắc chắn 1 điều là tôi không thể có mặt trong TOP 1 sau cuộc thi rồi. Xin cảm ơn anh em luôn đồng hành, tin tưởng TÔ HÙNG tôi. Sau cuộc thi tôi vẫn chốt số ở TƯỜNG CÁ NHÂN nhé mn. Mọi người chỉ cần bấm vào hình đại diện là được

Tôi có chia sẻ Cầu Đề + Giải 1 + STL cho ngày 30/7 tại BÁT CHỐT DỰ THI CAO THỦ THÁCH ĐÂU.
=> Anh em xem CHI TIẾT tại bát chốt này nhé https://giaimasohoc.com/threads/bat-chot-cao-thu-thach-dau-30-07.16823/post-544505

48039

Sửa lần cuối:
Em vân luôn tin tương bác.
Mong bác vân ơ top1 cho bon em bám hang ngay.

Tôi có chia sẻ Cầu Đề + Giải 1 + STL cho ngày 30/7 tại BÁT CHỐT DỰ THI CAO THỦ THÁCH ĐÂU.

=> Anh em xem CHI TIẾT tại bát chốt này nhé https://giaimasohoc.com/threads/bat-chot-cao-thu-thach-dau-30-07.16823/post-544505
Em vẫn rất luôn luôn tin tưởng ở nơi bác.lúc nào bác cũng giữ được SK tốt và phong độ rất cao để đưa được những ae đang xa bờ sớm có ngày về bờ như em đây ạ

Cảm ơn tất cả a em đã chia sẻ những cầu hay để mọi nguời cùng vào bờ. Mình mạo muội có cầu đề ngày rất đẹp cho ngày mai ai trùng máu thì vào. G4.3.con cuối cùng làm chạm tổng đánh cho ngày hôm sau. Cầu đã ăn dv 8hôm rồi. A em tec nhé. Và lêy 2 con cuối của g4.3 .làm càng đề.(lấy cả bóng) cầu ăn dc 6 hôm thông rồi nhé..mai chạm tổng 38. Càng 0538.

Phải gọi là đen của đen , từ tết ra tới h ko biết ăn con lô con đề là ntn luôn bác ah , đến giai đoạn này là hết lực
Chơi.theo.ai.vây.em.theo.môt.ngươi.thôi.nhay.la.chêt.đo

CT TOHUNG dù có ở top mấy thì trong lòng ae vẫn cứ là top1 :D

Em vẫn rất luôn luôn tin tưởng ở nơi bác.lúc nào bác cũng giữ được SK tốt và phong độ rất cao để đưa được những ae đang xa bờ sớm có ngày về bờ như em đây ạ
Mong chu tohug luc nao cug o tôp mot.?

Đợt này thì chắc k ở lại TOP 1 được rồi anh em à. Điểm đang bị âm do đặt ngôi sao hy vọng
Vâng.cháu chuc chu va gd luon mk hp.chuc chu luon giữ vug phog do tot nhat

Đợt này thì chắc k ở lại TOP 1 được rồi anh em à. Điểm đang bị âm do đặt ngôi sao hy vọng
Dù ở tốp nào cũng k quan trọng,vẫn mong chủ tịch mãi đẳng cấp cho ae tham khảo vào bờ.nhưng chủ tịch k ở tốp 1 hơi phí