Cầu MB - TÔI CÓ 1 CẦU 1 TỔNG NUÔI TUẦN ĂN THEO NĂM THÁNG | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TÔI CÓ 1 CẦU 1 TỔNG NUÔI TUẦN ĂN THEO NĂM THÁNG

à, ý của chủ thớt là xem các tổng nào trong tuần không trùng nhau thì cộng lại lấy tổng của những số k trùng nhau đó để chơi. tổng nào trùng nhau thì bỏ, k cộng dồn
Cộng thế cũng ko ra mà cụ ơi

quy luật cộng là lấy của những ngày thứ mấy vậy bạn. Thấy hình mà mình chưa hiểu hết
AE NHÌN HÌNH TÔI SẼ LOẠI NHỮNG TỔNG NÀO TRÙNG VÀ LẤY NHỮNG TỔNG K TRÙNG + VS NHAU
VD TUẦN ĐẦU CÓ TỔNG K TRÙNG LẤY 7 + 6 + 2 = 15 LẤY 5 LÀM TỔNG CHO TUẦN SAU
ĐẤY HÚP 2 CÁI TỔNG 5 CHƯA
28122

Ý của chủ thớt là : Cộng tất cả những tổng đề không trùng nhau lại với nhau được bao nhiêu thì ta lấy số đuôi làm tổng nuôi cho tuần kế tiếp
Ví dụ tuần nay ta có ngày thứ 3 và thứ 7 trùng tổng nên ta loại và cộng các cổng trong tuần lại với nhau 4+ 7 +1 +9 + 6 = 27 ta lấy số 7 làm tổng cho tuần sau

à, ý của chủ thớt là xem các tổng nào trong tuần không trùng nhau thì cộng lại lấy tổng của những số k trùng nhau đó để chơi. tổng nào trùng nhau thì bỏ, k cộng dồn
Bạn này hiểu nhanh nè hj chúc mm

Nuôi tuần thế này có cần tỷ lệ vào tiền các ngày trg tuần k ct

Ý của chủ thớt là : Cộng tất cả những tổng đề không trùng nhau lại với nhau được bao nhiêu thì ta lấy số đuôi làm tổng nuôi cho tuần kế tiếp
Ví dụ tuần nay ta có ngày thứ 3 và thứ 7 trùng tổng nên ta loại và cộng các cổng trong tuần lại với nhau 4+ 7 +1 +9 + 6 = 27 ta lấy số 7 làm tổng cho tuần sau
Tóm lại ae ko hiểu cũng đc tuần tới nó nổ tổng 7 là đc rồi B-)

AE NHÌN HÌNH TÔI SẼ LOẠI NHỮNG TỔNG NÀO TRÙNG VÀ LẤY NHỮNG TỔNG K TRÙNG + VS NHAU
VD TUẦN ĐẦU CÓ TỔNG K TRÙNG LẤY 7 + 6 + 2 = 15 LẤY 5 LÀM TỔNG CHO TUẦN SAU
ĐẤY HÚP 2 CÁI TỔNG 5 CHƯA
View attachment 28122
Tuần này có tổng 4371936
Loại 3 có 4+7+1+9+6=27 tuần tới có tổng 7 có lấy bóng là 2 ko nhỉ
Giống tuần 8774718 1+4=5 tuần sau có tổng 005

Tuần này có tổng 4371936
Loại 3 có 4+7+1+9+6=26 tuần tới có tổng 6 có lấy bóng là 1 ko nhỉ
Giống tuần 8774718 1+4=5 tuần sau có tổng 005
mình có lời khuyên này cho bạn ngày mai . cái dòng số mà bạn ghi tổng ý.. bạn loại 2 số đầu vào + 2 số đầu ra..phang chính diện...he he...vỡ mặt thằng đông

View attachment 28110
AE CHÚ Ý NHỮNG Ô MÀU VÀNG NHÉ
NTN NHÉ . AE LẤY TỔNG CỦA Ô TÔI ĐÁNH DẤU + VS NHAU
VD : TUẦN NÀY CÓ CÁC TỔNG 4 + 7 + 1 + 9 + 6 = 27
TUẦN SAU AE NUÔI TỔNG 7 OK CHƯA
Aoi cầu này chạy ntn ạ a mong a nõi rõ hơn tỉ lệ nuoi tuần an là bao nhieu thông máy tháng ròi a