Cầu MB - TÔI CÓ 1 CẦU 1 TỔNG NUÔI TUẦN ĂN THEO NĂM THÁNG | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TÔI CÓ 1 CẦU 1 TỔNG NUÔI TUẦN ĂN THEO NĂM THÁNG

cầu kèo do tưởng tượng mà ra thôi, ngắm mây đoán hình. mình chỉ tin vào xác suất và các quy luật theo toán học.
Bạn nghĩ sao mà nói là tưởng tưởng tượng..bạn xem cầu này nói mình 1 câu nhé..có đúng là có cầu thật ko
28134

Cảm ơn b đã.cs cầu hay và ít số mong cầu vẫn chạy ổn ko.bị đồng bẻ cầu.

Bạn nghĩ sao mà nói là tưởng tưởng tượng..bạn xem cầu này nói mình 1 câu nhé..có đúng là có cầu thật ko
View attachment 28134
1 ngày bạn soi ra 10 cầu 1 tháng soi ra 200-300 cầu, tính ra có bn cây cầu trúng dc giải db trog từng ấy ngày bắt? và 1 bộ có bn số? đánh bn số mới trúng. lãi hay thua cả năm?

Đánh theo cầu k giầu được, nhưng bẻ cầu chỉ có chết :))
nói vậy bạn là người nhiều kn về môn số học này rồi...bạn có ý tốt thì chia sẻ cùng ae đi bạn..thay mặt ae tv DĐ cảm ơn bạn trước nhé

NÈ TÔI CHƯA ĐỘNG J TỚI BẠN ĐÂU ĂN NÓI CÓ HỌC 1 TÝ , CẦU TÔI ĐÃ CS TRONG ĐÂY RỒI NÊN TÌM CHO KĨ VÀ NGHĨ TRC KHI NÓI OK
ae phải bình tĩnh người ta đưa cầu lên cho mình tham khảo hợp với mình thì quất ko hợp thì thôi đấu đá ở đây cũng chẳng giải quyết gì .ae mình toàn gần đảo hơn bờ ko hiểu thì mình hỏi cho hiểu để áp dụng những cầu kèo của mình. thế thôi.

1 ngày bạn soi ra 10 cầu 1 tháng soi ra 200-300 cầu, tính ra có bn cây cầu trúng dc giải db trog từng ấy ngày bắt? và 1 bộ có bn số? đánh bn số mới trúng. lãi hay thua cả năm?
Xin lỗi gia chủ tại topic này để luận cùng ae chút nhé.. @phongthoi ...bạn thắc mắc vì điều này..mời bạn qua bên topic mình lập và cs cùng ae đc ko..bạn đọc đủ 44 trang trong topic của mình..đảm bảo bạn sẽ thay đổi suy nghĩ luôn...chúc bạn buổi tối vui vẻ. tpoic mình lập có tên AI XA BỜ THÌ VÀO ĐÂY. Cầu chạy không điểm dừng năm 2020...Tại khu vực chia sẻ cầu kèo MB đó bạn

Xin lỗi gia chủ tại topic này để luận cùng ae chút nhé.. @phongthoi ...bạn thắc mắc vì điều này..mời bạn qua bên topic mình lập và cs cùng ae đc ko..bạn đọc đủ 44 trang trong topic của mình..đảm bảo bạn sẽ thay đổi suy nghĩ luôn...chúc bạn buổi tối vui vẻ. tpoic mình lập có tên AI XA BỜ THÌ VÀO ĐÂY. Cầu chạy không điểm dừng năm 2020...Tại khu vực chia sẻ cầu kèo MB đó bạn
ok

KS MẤY AE CỨ TỰ NHIÊN BÀN LUẬN CẦU KÈO GÓP NHẶT MỖI NG 1 ÍT KN

View attachment 28110
AE CHÚ Ý NHỮNG Ô MÀU VÀNG NHÉ
NTN NHÉ . AE LẤY TỔNG CỦA Ô TÔI ĐÁNH DẤU + VS NHAU
VD : TUẦN NÀY CÓ CÁC TỔNG 4 + 7 + 1 + 9 + 6 = 27
TUẦN SAU AE NUÔI TỔNG 7 OK CHƯA
Cầu kiểu cộng tổng các tổng trong tuần
Mà đi một mình và bóng của tổng đi một mình à bạn.còn tổng lặp thì bỏ đúng ko