Cầu MB - TÔI CÓ 1 CẦU 1 TỔNG NUÔI TUẦN ĂN THEO NĂM THÁNG | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TÔI CÓ 1 CẦU 1 TỔNG NUÔI TUẦN ĂN THEO NĂM THÁNG

View attachment 28110
AE CHÚ Ý NHỮNG Ô MÀU VÀNG NHÉ
NTN NHÉ . AE LẤY TỔNG CỦA Ô TÔI ĐÁNH DẤU + VS NHAU
VD : TUẦN NÀY CÓ CÁC TỔNG 4 + 7 + 1 + 9 + 6 = 27
TUẦN SAU AE NUÔI TỔNG 7 OK CHƯA
Có Ai hiểu cầu của Cao thủ CS Thông não hộ nhà cháu phát. Cháu + nghe nó cứ Sai Sai ạ. Theo như ct CS pp cộng tổng 2 số
Ý của chủ thớt là : Cộng tất cả những tổng đề không trùng nhau lại với nhau được bao nhiêu thì ta lấy số đuôi làm tổng nuôi cho tuần kế tiếp
Ví dụ tuần nay ta có ngày thứ 3 và thứ 7 trùng tổng nên ta loại và cộng các cổng trong tuần lại với nhau 4+ 7 +1 +9 + 6 = 27 ta lấy số 7 làm tổng cho tuần sau
Pp cộng loại tổng trùng thì mình đã hiểu. Nhưng mình + có tuần sai sai kiểu gì ý. Hay Do minh ngu. Vậy có ace nào giúp mình + tuần thứ 2 từ trên xuống. Xem có đúng như Cao thủ CS ko ạ. Thông não giúp mình với ạ. Thanks rất rất nhiều ạ.

Có Ai hiểu cầu của Cao thủ CS Thông não hộ nhà cháu phát. Cháu + nghe nó cứ Sai Sai ạ. Theo như ct CS pp cộng tổng 2 số

Pp cộng loại tổng trùng thì mình đã hiểu. Nhưng mình + có tuần sai sai kiểu gì ý. Hay Do minh ngu. Vậy có ace nào giúp mình + tuần thứ 2 từ trên xuống. Xem có đúng như Cao thủ CS ko ạ. Thông não giúp mình với ạ. Thanks rất rất nhiều ạ.
Cảm ơn Cao thủ và những người ae .đã CS và giải thích mình đã hiểu ạ. Cầu rất rất hay và độc ạ. Hy vọng cầu vẫn thông để Cho ace trong diễn đàn rực rỡ với cây cầu này ạ.

Bạn vào vườn quả ( trái .) hái ăn. Phải xem kỹ rồi mới hái chứ.
Chúc bạn luôn thành công
Thật sự mình ko hiểu thì mình hỏi lại mình ko dấu dốt ạ. Nhưng khi đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng. Thì mình đã hiểu. Cảm ơn Cao thủ và những người ae đam mê môn số học rất nhiều ạ.

Ý của chủ thớt là : Cộng tất cả những tổng đề không trùng nhau lại với nhau được bao nhiêu thì ta lấy số đuôi làm tổng nuôi cho tuần kế tiếp
Ví dụ tuần nay ta có ngày thứ 3 và thứ 7 trùng tổng nên ta loại và cộng các cổng trong tuần lại với nhau 4+ 7 +1 +9 + 6 = 27 ta lấy số 7 làm tổng cho tuần sau
Cảm ơn bạn đã giải thích giúp ace.

Cảm ơn bạn chia sẻ nhưng cầu này ăn từ tết đến giờ thôi, không đi cùng năm tháng đâu

:rolleyes:Bác để cái hình như này thì đến cụ nội em sống dậy cũng lăn đùng ra mất:rolleyes:
Chủ thớt thì hơi dài dòng lại gặp bác này thích ăn sẵn. Nhìn suy nghĩ 1 chút là ra ngay. Ngu kiến của e là loại bỏ tổng trùng. Lấy các tổng còn lại cộng lại ra bao nhiêu, lấy số đơn vị làm tổng nuôi tuần sau.