Tâm sự - TÔI THÍCH TIỀN - CHỦ ĐỀ CỦA DÂN CHƠI ?? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Được nghe chính dân chơi tâm sự - Được nhìn thất chính bản thân mình trong những câu chuyện.

Được cảm nhận sự quan tâm - Được thấu hiểu và thêm niềm tin vào trò chơi mình lựa chọn.

THƯƠNG YÊU CẢ NHÀ ?

Bảo không cay vậy thôi, đề đóm ngày nọ ngày kia , nhưng kiếp nói không với gơn hay sao đấy, chỉ cần dính tí ti con kiến đến gái là kiểu gì ít nhiều cũng đen, không cần biết là thật hay là mơ . Thế mới tài
thế thì hôm nay trò chuyện với Mây xong anh sẽ không còn suy nghĩ vậy nữa nhé!

Chúc @Tiểu_Mây : THẬT NHIỀU SỨC KHỎE, TIẾP BƯỚC ,CÙNG NHỮNG ANH CHỊ EM, NHIỀU ĐIỀU HAY, NHỮNG TÂM SỰ, NHỮNG SẼ CHIA, GIÀNH ĐẾN NHIỀU ANH CHỊ EM . TRÊN MỌI MIỀN TỔ QUỐC ! CŨNG NHƯ TIẾP THÊM NHIỀU ĐỘNG LỰC NGHỊ LỰC, ĐẾN TOÀN THỂ ANH EM DIỄN ĐÀN !
CẢM ƠN @YOHUP FM, CẢM ƠN CÁC #Adm ,
Đã Tạo Ra một @Tapdoangiaimasohoc , RẤT NHIỀU ĐIỀU HAY VÀ BỔ ÍCH !
@trinh2726 CẢM ƠN TẤT CÃ CÁC BẠN !

nghe mà thấm , cao thủ cũng là con người . Cầu n đen, đồng n giam ảo thì cũng chịu chết , cao thủ ngta có cách chơi và kinh nghiệm tiết chế đc bản thân, lên nhiều cao thủ khuyên mn nhưng nhiều ae vẫn bê tha lắm
Vậy mới cần nghe mà thấm ạ. Quan trọng cái đầu

Chúc @Tiểu_Mây : THẬT NHIỀU SỨC KHỎE, TIẾP BƯỚC ,CÙNG NHỮNG ANH CHỊ EM, NHIỀU ĐIỀU HAY, NHỮNG TÂM SỰ, NHỮNG SẼ CHIA, GIÀNH ĐẾN NHIỀU ANH CHỊ EM . TRÊN MỌI MIỀN TỔ QUỐC ! CŨNG NHƯ TIẾP THÊM NHIỀU ĐỘNG LỰC NGHỊ LỰC, ĐẾN TOÀN THỂ ANH EM DIỄN ĐÀN !
CẢM ƠN @YOHUP FM, CẢM ƠN CÁC #Adm ,
Đã Tạo Ra một @Tapdoangiaimasohoc , RẤT NHIỀU ĐIỀU HAY VÀ BỔ ÍCH !
@trinh2726 CẢM ƠN TẤT CÃ CÁC BẠN !

Mây thay mặt cả nhà cám ơn anh nhé!@
Tiếp thục đón xem các số Radio nhé ạ ?

Giọng nói Mây ngọt ngào chắc mây ngoài đẹp gái

Dẫu biiết chỉ khi có kiến thức rồi cần phải làm chủ được cảm xúc nữa thì có tấc cả .
Vậy mà mỗi cái cay bạc là chôn vùi đi tấc cả .....Hứa với lòng tôi sẽ làm dc .

Bảo không cay vậy thôi, đề đóm ngày nọ ngày kia , nhưng kiếp nói không với gơn hay sao đấy, chỉ cần dính tí ti con kiến đến gái là kiểu gì ít nhiều cũng đen, không cần biết là thật hay là mơ . Thế mới tài
nhiều cụ lại nghĩ lấy độc trị độc .. :ROFLMAO: :ROFLMAO: :ROFLMAO:

tin tưởng vào lựa chọn của mình thôi bác

Nghe như chính bản thân mình trong đấy vậy