Cầu MB - TỔNG 27 CẦU NGÀY 7- 4 VÀ KHUNG | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB TỔNG 27 CẦU NGÀY 7- 4 VÀ KHUNG

2 con cuối giải 4.4 cộng vào làm tổng cũng ăn mấy hôm rồi đó đại tá.chuẩn tổng luôn k :) hnay báo tổng 7.và giải nhất 3 cộng vào báo tổng 5.mn tham khảo xem ạ :) chúc mn 1 ngày rực rỡ :)

từ hôm thấy bài của đại tá nổ suốt.e thì toàn đánh 3-4d nên đề chuẩn có khi cũng k ăn ? hôm qua xịt theo các chủ tịch vì loại càng 6 mất ăn tất ?hnay phải lấy lại nước pháp ✌?

từ hôm thấy bài của đại tá nổ suốt.e thì toàn đánh 3-4d nên đề chuẩn có khi cũng k ăn ? hôm qua xịt theo các chủ tịch vì loại càng 6 mất ăn tất ?hnay phải lấy lại nước pháp ✌?
Chúc ae sớm lại nước Pháp & đem đến hoà bình cho nhân loại, hehe .
Mình lại ít chơi 3D,4D

Vậy bệt là bộ 34 hả em
108238

Ae kéo lên trên 1 chút để xem nhé
Mình theo dõi topic của bạn dc một time nhận thấy bạn là ng rất có tâm , đường cầu chuẩn và rõ ràng . Chúc b luôn luôn rồi dào sk đem đến những đường cầu chất lượng dìu dắt ae về bờ . Chúc bạn thành công , may mắn luôn đồng hành !

Mình theo dõi topic của bạn dc một time nhận thấy bạn là ng rất có tâm , đường cầu chuẩn và rõ ràng . Chúc b luôn luôn rồi dào sk đem đến những đường cầu chất lượng dìu dắt ae về bờ . Chúc bạn thành công , may mắn luôn đồng hành !
Cám ơn lời động viên của ae ✊