Cầu MB - TỔNG CHẠM THÔNG NHƯ CẦU SÀI GÒN????? | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hôm nay nó có 4 mã báo chạm tổng. Phê quá cơ sáng ra một cái thấy luôn trưởng lão cho dàn múc ngay và luôn.????? Chưa bao giờ em đánh 3 lần một dàn. Tiếc vì nó đẹp! Quá đẹp luôn! Cảm ơn bác Sàigon nhé!

VN0404 K TỐT NHÉ!????
TOÀN ĂN LẺN!???
DẠ ANH... VÌ MẤY LẦN ĐƯA SỐ LÊN EM NHỚ LÀ ĐƯA 3 LẦN THÌ CÓ 1 LẦN TRƯỢT... EM SỢ AE NGHĨ NÀY NGHĨ KIA NÊN EM KO DÁM ĐƯA SỐ LÊN Ạ. CHỨ AE TRONG NGÔI NHÀ CHUNG CỦA CHO ĐI LÀ SẼ NHẬN LẠI ANH Ạ. EM KO GIẤU GÌ AE CẢ

CHÚC MỪNG BÁC
Tôi rình nó lâu rồi mở mắt ra một cái thấy bác SAIGON cho lộc là múc luôn dàn của bác ấy rất hợp lý và đúng ý đọc xong copy múc luôn trưa về múc tiếp nãy nghĩ sao lại thêm phát nữa. Đúng là tiếc của giời mà ????

DẠ ANH... VÌ MẤY LẦN ĐƯA SỐ LÊN EM NHỚ LÀ ĐƯA 3 LẦN THÌ CÓ 1 LẦN TRƯỢT... EM SỢ AE NGHĨ NÀY NGHĨ KIA NÊN EM KO DÁM ĐƯA SỐ LÊN Ạ. CHỨ AE TRONG NGÔI NHÀ CHUNG CỦA CHO ĐI LÀ SẼ NHẬN LẠI ANH Ạ. EM KO GIẤU GÌ AE CẢ
Bạn thấy tôi đấy rất kết sẽ lên số để trao đổi với ace mà. Nay bắt đc cái càng 6

em nhắn cho kaka cái càng 6 từ sáng kaka ko xem à tiếc cho kaaka nay em kết bạch thủ càng 6 nót 1 cả 4d ra con 47 thì toi với em hôm nay em ti cả đồng lãn vợ đồng hahaa
Chúc mừng e nhé, a biết nhưng a bắt theo Cầu và càng 6 đang gan loại luôn