Cầu MB - TỔNG CHẠM THÔNG NHƯ CẦU SÀI GÒN????? | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Đợt vua dồi em cũng dính mấy tay bên anh maica bác ạ
Cũng may là em kịp đi 2 dàn 3d song song nên cũng đỡ
Dàn 1 .em đi theo maica
Dàn 2 .e mượn càng bác ghep 2d maica
Cũng gánh đi gánh lại k thì em cũng héo hon mất dồi
Nếu trong 2 dàn thiếu càng nào thì em thêm vào .
Đừng gãy 2d là em thắng kể cả 1 dàn
Cách Chão của a là khi nào ăn thông có lời, căn chơi 1 phát hết số lời ăn hay thua cũng quay ngay về mốc ban đầu.
Gãy 2 tay dừng ngay không chơi chấp nhận số đã mất nhưng còn vốn để gỡ.
E tham khảo hợp lý thì áp dụng nhé, đừng máu quá lúc thua nhiều tâm lý dễ bị Loạn và Cay cú không kiểm soát được là Đi luôn.
Chơi trên trang nhập tiền đâu biết Xót vì nó chỉ là con Số, nếu cầm Tiền mặt để chơi chắc chắn nhiều ace không ra ĐẢO

đường cầu hay nắm bác @saigon999, chúc bác luôn mạnh khỏe ?, tư duy sáng suốt , nhìn ra những đường cầu chất lượng giúp ae trong diễn đàn vào bờ va đón tết
Cảm ơn e nhé, e có nhiều Cầu chất lượng đấy chúc mừng e Húp TTĐ nhé, nay a cũng ăn bộ 05???

Cách Chão của a là khi nào ăn thông có lời, căn chơi 1 phát hết số lời ăn hay thua cũng quay ngay về mốc ban đầu.
Gãy 2 tay dừng ngay không chơi chấp nhận số đã mất nhưng còn vốn để gỡ.
E tham khảo hợp lý thì áp dụng nhé, đừng máu quá lúc thua nhiều tâm lý dễ bị Loạn và Cay cú không kiểm soát được là Đi luôn.
Chơi trên trang nhập tiền đâu biết Xót vì nó chỉ là con Số, nếu cầm Tiền mặt để chơi chắc chắn nhiều ace không ra ĐẢO
Em giờ k giám chão gì mạnh nữa bác ạ .em nghĩ như bác noi là đúng đang ăn thông lên tí cũng dc gãy thì về chờ cầu ăn lại .tam lý thoải mái hơn rất nhiều mình vẫn dễ chia vốn k vội

Cảm ơn e nhé, e có nhiều Cầu chất lượng đấy chúc mừng e Húp TTĐ nhé, nay a cũng ăn bộ 05???
Năm ngoái cuối năm e cũng găp dây phan bảo 7n thông .cũng vì nóng vội gỡ chão sau bay cả xe nên sợ lắm dồi bác ạ .giờ nghĩ lại đúng k chủ dc bản thân là ra dảo ngay

Cuối tuần em chúc anh mọi sự như ý vạn sự hanh thông GD MK nhiều niềm vui tuy không gặp được anh nhưng trong lòng em rất kính trọng và ngưỡng mộ anh em luôn luôn cầu mong anh vui vẻ hp thành công

Cuối tuần em chúc anh mọi sự như ý vạn sự hanh thông GD MK nhiều niềm vui tuy không gặp được anh nhưng trong lòng em rất kính trọng và ngưỡng mộ anh em luôn luôn cầu mong anh vui vẻ hp thành công
Cảm ơn e, chúc e luôn may mắn hạnh phúc và thành đat???

CHÀO ACE.
Hôm nay SAIGON999 tôi lại chia sẻ thêm đến ace 1 đường Cầu gồm Chạm & Tổng đang thông = 48s để ace chơi Đề, lấy Cầu tại Giải Nhất.
Đó là lấy Số hàng Trăm và Bóng Dương của nó được Chạm & Tổng.
Lưu ý:
1/ Ace có thể Hạ dàn bắng cách lấy 2 Chạm hoặc 2 Tổng tùy ý để bớt số cho Dàn Đề.
2/ Khi bị Gãy Ace tạm dừng theo dõi Cầu Ăn lại tiếp tục chơi nhé, đường Cầu này tương đối Thông.
3/ Lấy Cầu ngày trước để chơi cho ngày sau (Cầu chơi theo ngày không Nuôi).

Ace nhìn Cầu Test và theo dõi Cầu chạy nếu thấy hợp lý thì cân nhắc kỹ lưỡng trước khi áp dụng, nếu không chỉ để TK và ngắm cho vui nhé.
Chúc ace nhiều sức khỏe, may mắn và rực rỡ?????

MB: 18/12/20

DÀN ĐỀ-48S:
93,39,48,84,20,02,75,57,11,66,43,34,98,89,70,07,25,52,61,16,03,30,58,85,94,49,21,12,76,67,53,35,08,80,44,99,71,17,26,62,04,40,59,95,54,45,09,90

DÀN CÀNG GHÉP 3D-7S: 1235678
CÀNG KẾT: 23567

CHÚC ACE MAY MẮN VÀ RỰC RỠ!
Chúc mừng bác và ae hôm nay tiếp tục thông cầu.Em bắt cứng 4 nay mới húp đc ít.