Cầu MB - TỔNG CHẠM THÔNG NHƯ CẦU SÀI GÒN????? | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
CHÚC MỪNG ACE HÚP ĐỀ 54 NHÉ, RẤT TIẾC MẤY NGÀY NAY CÀNG CẲNG KHÔNG CHUẨN.
NGÀY MAI TÔI SẼ NC LẠI ĐƯỜNG CẦU CÀNG MỚI HY VỌNG NÓ SẼ GIÚP CHÚNG TA MAY MẮN HƠN NỮA.
CHÚC ACE BUỔI TỐI VUI VẺ NHÉ!

NGÀY MAI TÔI SẼ NC LẠI ĐƯỜNG CẦU CÀNG MỚI HY VỌNG NÓ SẼ GIÚP CHÚNG TA MAY MẮN HƠN NỮA.
Vậy ấm cúng r anh ạ ae ai cũng lãi ít là vui tươi rồi a tối ấm anh nhé hi

Dạo này em đang ít vốn nên chỉ vào dc 2d .chúc mừng bác ăn dc đề .thông đến tết luôn bác nhá

Cách Chão của a là khi nào ăn thông có lời, căn chơi 1 phát hết số lời ăn hay thua cũng quay ngay về mốc ban đầu.
Gãy 2 tay dừng ngay không chơi chấp nhận số đã mất nhưng còn vốn để gỡ.
E tham khảo hợp lý thì áp dụng nhé, đừng máu quá lúc thua nhiều tâm lý dễ bị Loạn và Cay cú không kiểm soát được là Đi luôn.
Chơi trên trang nhập tiền đâu biết Xót vì nó chỉ là con Số, nếu cầm Tiền mặt để chơi chắc chắn nhiều ace không ra ĐẢO
Đúng là gừng càng già càng cay nhỉ. Chuẩn không được chỉnh, chỉnh hỏng
???

Đúng là cái số em nó cũng đen bác ạ nay em bắt càng 0538. E vào dàn của em. Lúc xúc dàn của bác lót mà không ép càng vì em có điện thoại xong là thôi. Thế là toang.???

Hiii.chao ca nha !! dao nay von it chi dam theo bac saigon999 dan 2d moi ngay 20k.gay ngay 1 van di deu tien,gay ngay 2 x3.duoc thua cung ve muc ban dau. Xin moi nguoi cho y kien ve cach vao tien nhu vay co on ko vay!!!

Chạy thì đánh tiếp gãy thì nghỉ nếu hôm sau chạy lại theo tiếp đừng chão