Thảo luận - TỔNG CỤC CHÍNH TRỊ GIẢI MÃ GIẤC MƠ CÙNG AE BANG TEDDY888 | Page 132 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận TỔNG CỤC CHÍNH TRỊ GIẢI MÃ GIẤC MƠ CÙNG AE BANG TEDDY888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đã là tham khảo, chơi theo được thua vui vẻ bạn ạ! Mình là người chủ động theo cơ mà! Nên theo mình được thì vui vẻ thua thì tụ chịu đừn phàn nàn kêu ca làm anh em cụt hứng! Các anh em tam huyết soi cầu chốt số lại phải lăn tăn!
Mình có đôi lời góp ý như vậy nếu ko thuận mong bạn và anh em bỏ qua!
Ủa bạn ?? Mình có than trách ai đâu nhỉ ?? K đc tự than cho chính mình sao ?? Mình nói mình xui chứ k đổ lỗi ai nhé,đầu 2 thứ tóc rồi k phải dạng trẩu mà k nhận thức đc nha bạn

Bt 55 bạn ơi, qua mình ngủ lằm mơ bị mất cái xe máy của mình BKS,99k1,36955
Nói đến mất xe mình mới chợt nhớ hôm qua cũng mơ bị mất ví tiền : 67
Đề mới ra 67 xong, thôi thì cứ lót vào vậy ( tuần này dễ full chạm 6 cả tuần lắm)

mình qua mơ 79 nên hnay sẽ full bộ 79
Nếu ko về thẳng thì khả năng tiến lùi thêm 1 nước
79 lùi 78 ra bộ 23 bạn đang nuôi ( lùi đầu ra 69 thì đề về rồi chắc bỏ)
79 tiến đầu ra 89 cũng rất đẹp ,cặp 898 nay cũng kết lắm( cầu ngày, cầu tuần đều trùng) ( tiến đuôi ra 80 thì chắc bỏ, đề ra rồi
Chốt theo mơ nay sẽ oánh :bộ 24 full + lót thêm lẻ : 78,87,98,89,44,45,54
Lô 3 miền : 579-597-4597-4579
4d lô lót thêm 9 đi bạn! Nay mình cũng kết cặp lô này cho MN còn MT, MB chưa xem!

Ủa bạn ?? Mình có than trách ai đâu nhỉ ?? K đc tự than cho chính mình sao ?? Mình nói mình xui chứ k đổ lỗi ai nhé,đầu 2 thứ tóc rồi k phải dạng trẩu mà k nhận thức đc nha bạn
Chắc bác ấy đọc tin bạn ko kỹ. Thôi vui vẻ bỏ qua đi các bác ơi

Chắc bác ấy đọc tin bạn ko kỹ. Thôi vui vẻ bỏ qua đi các bác ơi
Vâng với các CT ,ace trên ddan mình đều tôn kính mà ,môn này đâu có trách móc ai đc đâu ,chỉ trách bản thân xui k sáng suốt mà chưa gì bác ý cứ dạy đời như trẻ lên 3 buồn thôi bác ạ ,dĩ hoà vi quý k giúp đc nhau cũng đừng buông lời đắng cay thế chứ .Nhất là đàn ông sao lèm bèm với đàn bà vậy k đáng ,em phận phụ nữ mắc bệnh than.Chứ đàn ông vậy bỏ đi được rồi ạ .Chúc bác và cả nhà rr chiến thắng a đồng nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.