Thảo luận - TỔNG CỤC CHÍNH TRỊ GIẢI MÃ GIẤC MƠ CÙNG AE BANG TEDDY888 | Page 149 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận TỔNG CỤC CHÍNH TRỊ GIẢI MÃ GIẤC MƠ CÙNG AE BANG TEDDY888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hay đó bạn! Thiếu “đức” thì cặp đôi nào cũng banh xác!
Luật nhân quả và Đức năng thắng số mới là gốc. Những lý thuyết “mỳ ăn liền” để thỏa mãn nhu cầu “ngay và luôn” thì nhiều vô kể nhưng nó cũng “lên với xuống chó” vô cùng.
Ah cặp đôi đây k chỉ ám chỉ nói gdinh đâu bạn mà là muôn vàn sự kết hợp trái chiều ,còn ở đây đâu phải chỗ nói Đức với Tài gì xa xôi vậy thế đâu bạn ?? Cứ lo ngày mai sao sống tốt đi đã

Ghi mấy con đề nuôi từ bữa 18/8. Mà quên mẹ mất. Cứ vòng vo 01,10,26,62,17,71. Ảo thật. Ngáo vài
Vừa tìm ngẫm đc con 07. Ra càng 03. Vào note thì lại thấy ghi chú. Ảo ma vãi

Kể chuyện nay mới bực muội à , ngày hôm nay có thằng cháu nó chở khách đến thăm cty bks 13676 , đúng lúc đó có bạn nào đó đăng cái biển xen chở vật liệu xây dựng rồi ghi là xác chết 03, hồn ma 08 , a định chụp cái biển xe của thằng cháu đưa lên xong nghĩ là nhiều ng đưa biển xe lên qua đành thôi
Anh nói vụ này em mới nhớ, hôm về 43 lâu rồi í. Em đc ông anh đưa đi ăn phở gà, xe biển xx43 mà tối về luôn 4d đề. Lúc vào hàng đã dòm biển , nghĩ bụng tối làm con 34 càng, xong quên mất, thế là mất ăn. Đôi khi lộc rơi mà ko biết hứng đấy thôi,kaka

Ah cặp đôi đây k chỉ ám chỉ nói gdinh đâu bạn mà là muôn vàn sự kết hợp trái chiều ,còn ở đây đâu phải chỗ nói Đức với Tài gì xa xôi vậy thế đâu bạn ?? Cứ lo ngày mai sao sống tốt đi đã
Chẳng có gì là xa xôi đâu.
Cây có gốc mới tỏa cành xanh lá!
Ở đây vui chơi có thưởng thì nói chuyện tý cho vui thôi bạn! No problem!

View attachment 320519
Ghi mấy con đề nuôi từ bữa 18/8. Mà quên mẹ mất. Cứ vòng vo 01,10,26,62,17,71. Ảo thật. Ngáo vài
Vừa tìm ngẫm đc con 07. Ra càng 03. Vào note thì lại thấy ghi chú. Ảo ma vãi
4 số nuôi này là của bác PhamTienTinh cầu nuôi TTD tháng a à . 4 số a ghi kia là nuôi tháng 8 .

T có b ơi
Nó gọi đến nói là hỗ trợ chuyển đổi,ko biết thực hư thế nào nhưng đầu số 024888(đầu số lừa đảo) nên đang “bỏ bê” nó đó
Toàn bọn lừa đảo đó . Mình bị gọi liên tục . Nó nói mình bị rò rỉ thông tín cá nhân lên cần phải chuyển đổi . Mình không phôi hợp nó chửi mình và bảo khóa tk của mình. Mình hỏi nhân viên hỗ trợ họ nói nhân viên của trang không bao giờ gọi cho người chơi lên cứ thấy nó nói là nhân viên bên Ku là mình tắt luôn rồi chặn luôn số đó.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.