Thảo luận - TỔNG CỤC CHÍNH TRỊ GIẢI MÃ GIẤC MƠ CÙNG AE BANG TEDDY888 | Page 318 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận TỔNG CỤC CHÍNH TRỊ GIẢI MÃ GIẤC MƠ CÙNG AE BANG TEDDY888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hi thì cứ uống say ngắc cần câu là xin tạm biệt để lấy kỷ niệm thôi bạn à
kkaa say bia khác có kem giải say mình làm cả kem mà nói trung đồ mùa hè giờ xắp hết mùa rồi lên cũng dảnh chắc dc 2 tháng nữa là ngủ đông 4 tháng chơi ko việc làm

không hổ danh Quán Quân Đệ Nhất Tứ Thủ Đề của Bang.. TiêuPhong kính mời CươngQuyea 1 Vò Rượu Nhé. Nhắc mn rùi cứ ông nào ăn giải nhặt tứ thủ của các ông mà chơi là ngon.. Chúc Mừng @CUONGQUYEA chén Lô 3 nháy + Tứ thủ Đề.. 👏🏻👏🏻
Tuần trc k được j nên hơi run k jam hô bc ạ

Ko. Mỗi năm em sẽ có 1 m riêng là làm quà tết doanh nghiệp. Thì bọn 89 nó lấy quà tết của em. Có rượu bánh kẹo… biếu tặng đối tác, hệ thống. Giống như kucs em hỏi anh quang châu ấy. Kcn quang châu rất nhiều khách của em vào dịp tết. Còn bthg thì ko đầu năm đến cuối năm em làm phần mềm mà.
vậy tháng 11 đã phải song việc rồi a cách quang châu 25km

mai chạm 5,7 cũng đẹp ,chạm tuần 1,3,6,9 chưa ra con nào dàn này của bạn mình ko nhặt dc con nào
Bạn à mình đang thấy đề đi lại cả thật và bóng của 2 con đề hôm trước càng cũng vậy ,như hôm qua mình cũng có nói đề hôm nay chạm 0549 . Và rút lại đường nó đang ăn thì hn chỉ còn 19s , mai thì có 20s mà mình lại kết chạm bệt 5 lên thích nhất con 454 = 54 bt

Bạn à mình đang thấy đề đi lại cả thật và bóng của 2 con đề hôm trước càng cũng vậy ,như hôm qua mình cũng có nói đề hôm nay chạm 0549 . Và rút lại đường nó đang ăn thì hn chỉ còn 19s , mai thì có 20s mà mình lại kết chạm bệt 5 lên thích nhất con 454 = 54 bt
Chạm tuần của em. 3,5,6,9. Thì nay ra 5. Tôngt tuần 7 lót 2. Nay ra 7. Nên hầu như hết đồ chơi. Mai ae kết gì tag. E vào ko thui. Ko soi

các huynh đệ xin tư vấn lô tô
MB :20/9
05,02 .2 con này con nào sáng cửa tỷ lệ nổ cao cho ngày mai xin chỉ giáo với .mình vỡ mồm 3 ngày nay .mai tính nấu quả cuối .huhu
kkaa 3 hôm đã ăn thua gì mà nóng bạn ơi bình tĩnh từ từ thôi mình chết nửa tháng nay rồi ,đen thì phải chịu thôi chờ đỏ giật vài tay lại dc thôi mà kka

kkaa dân 98 thì 20% biết, còn dân 12 thì 40% thị trường của mình 10 năm nay thì bt nhiều
Kaka. Sớm thui. Đến lê ô pich em còn uống tượu cùng. Đưa đi tung tăng nữa là quán xá ( thời a ý còn làm bí thư).

Cám ơn ct mì cũ làm đuoc 1k 3d của ct ạ hôm qua mình đánh 852 952 825,925 nay thấy ct có vào theo làm được 1k 3d , hôm qua mình mơ đánh 25k 3d ! Số nó o vào tiếc may hôm nay vào được tý gỡ kkk chúc ct rr cho ae theo ạ

Chạm tuần của em. 3,5,6,9. Thì nay ra 5. Tôngt tuần 7 lót 2. Nay ra 7. Nên hầu như hết đồ chơi. Mai ae kết gì tag. E vào ko thui. Ko soi
Có một lý do là anh đồng 2 tuần nay anh chơi rất là đểu là anh cứ lấy con đít đề ngày chủ nhật anh cho bệt 4 phát liền chong tuần. Tuần trước nữa là con 6, tuần vừa rồi là con 2 , tuần này hôm nay là con 5. Vậy phải đề phòng với anh ấy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.