Cầu MB - Tổng Đề cho tuần mới . | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ngay chỗ bạn bắt đấy người ae àh! Nhưng mình chén 6 tuần rồi. Nhưng chỉ 6 số...còn cầu Tam Thủ kia thì bắt thứ 3 cũng chén 5 tuần rồi
Cảm ơn bạn đã c.s. Mình hỏi thêm là trùng cầu với vị trí cầu của b. @hung1979, và thêm vị trí tổng 2 số của G7.4 (3+3 =6) thì có đuôi là 6,7,8,& bóng dương tương ứng là 1,2,3 đúng ko Bạn ? Còn cầu TAM THỦ ĐỀ lấy Kq ngày thứ 3 bắt ntn mong Bạn c.s giúp. Xin cảm ơn nhé !

Sửa lần cuối:
Cảm ơn bạn đã c.s. Mình hỏi thêm là trùng cầu với vị trí cầu của b. @hung1979, và thêm vị trí tổng 2 số của G7.4 (3+3 =6) thì có đuôi là 6,7,8,& bóng dương tương ứng là 1,2,3 đúng ko Bạn ? Còn cầu TAM THỦ ĐỀ lấy Kq ngày thứ 3 bắt ntn mong Bạn c.s giúp. Xin cảm ơn nhé !
Hay lắm chúc tất cả ae húp tiếp khung này rồi nghỉ tết là vừa đẹp\-strong <3 :))<3

Kết hợp với cầu tổng cũng bắt vào thứ 4 , lấy con hàng vạn giải ĐB làm tổng ,như vậy khung này ta có tổng 7 ae chăn kép lệch nhé
BTĐ :61
CHÚC AE RR

Con cuối gdb t2 cho tổng nuôi tuần cũng khá ổn tuần này tổng 2_7 ae tham khảo

Kết hợp với cầu tổng cũng bắt vào thứ 4 , lấy con hàng vạn giải ĐB làm tổng ,như vậy khung này ta có tổng 7 ae chăn kép lệch nhé
BTĐ :61
CHÚC AE RR
Vừa tổng 7 vừa kép lệch, quá ổn

Xin phép ct cho mình chia sẻ với ae một đường cầu cũng 10s nuôi khung 7 ngày nhé

Cầu bắt vào thứ 4 hàng tuần ae nhé , như vậy ngày mai ae nào kết có thể chiến luôn cho nóng nhé , mời ae xem cầu

View attachment 94024
Cam ơn bạn đã CS cho ae TK! Cầu hay.

Chia sẻ với anh em 2 dàn nuôi tuần: Dàn 1 nuôi hết ngày thứ 4 ngày 10/02 gồm 6 số: (61,62,63,66,67,68).
Dàn 2: Nuôi hết ngày thứ 3 ngày 9/02 gồm 3 số: (80,81,86).
Anh em nào kết thì chăn cho vui. Cầu đã chén 6 tuần liền..tuần vừa rồi chén 56,86,82...
Chúc ae may mắn ?
Cảm ơn CT đã CS!

Cầu 6 số chính là nó đấy bạn. 3 con kia thì bắt thứ 3. Con đầu vào giải 2.1 lấy làm đầu. Ghép toàn bộ các số giải 2.2 làm đuôi khung 7N. Tuần này chỉ có 3 số như đã chia sẻ ở trên. Bạn test thử nhé! Chúc may mắn ???