Cầu MB - TỔNG ĐỀ ĐẦU TUẦN K3N(T2-T4) | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TỔNG ĐỀ ĐẦU TUẦN K3N(T2-T4)

Hôm nay bạn có vào tiền bộ 13 không? Mình cho bạn khung từ thứ 3-4-5 ấy
Hôm nay mình vẫn theo bạn, vốn ít ko dám đánh to. Đc 5k nhưng thắng là vui rồi. Cảm ơn bạn nhiều. Cuối tuần đánh gì bạn cho mình bám theo với nha .

Hôm nay mình xin phép admin và anh em diễn đang cho mình chia sẻ tổng đề khung 3 ngày từ thứ 2 đến thứ 4.
Lấy con hàng đơn vị và con đầu vào của giải đặc biệt ngày chủ nhật cộng lại lấy tổng. Rồi anh em tiến 1, lùi 1 ta có 3 tổng cho khung 3 ngày từ thứ 2 đến thứ 4
Ví dụ: Tuần này đặc biệt về 47579
Ta lấy 4+9=13. Ta có tổng 3, tiến 1 là được tổng 4, lùi 1 là có tổng 2. Vậy ta có tổng 2-3-4 khung 3 ngày nhé. Chúc anh em tham khảo gặp nhiều may mắn

View attachment 160969
Tuần này thứ 2,3,4 vẫn nuôi tổng 2,3,4 nhé. Để ý chạm 2,7 để ép đề ít số nhé

Hôm nay mình xin phép admin và anh em diễn đang cho mình chia sẻ tổng đề khung 3 ngày từ thứ 2 đến thứ 4.
Lấy con hàng đơn vị và con đầu vào của giải đặc biệt ngày chủ nhật cộng lại lấy tổng. Rồi anh em tiến 1, lùi 1 ta có 3 tổng cho khung 3 ngày từ thứ 2 đến thứ 4
Ta lấy 4+9=13. Ta có tổng 3, tiến 1 là được tổng 4, lùi 1 là có tổng 2. Vậy ta có tổng 2-3-4 khung 3 ngày nhé. Chúc anh em tham khảo gặp nhiều may mắn

View attachment 160969
Tổng nuôi nổ anh em đâu cho e 1 like ạk

View attachment 160969
Mình chia sẻ trong nội dung này nhé anh chị em diễn đàn. Chạm kgung 3 ngày cuối tuần. Tổng G7.1 và G7.4 làm chạm đánh nuôi khung 3 ngày cuối tuần. Chúc ace may mắn

Đính kèm

Mình chia sẻ trong nội dung này nhé anh chị em diễn đàn. Chạm kgung 3 ngày cuối tuần. Tổng G7.1 và G7.4 làm chạm đánh nuôi khung 3 ngày cuối tuần. Chúc ace may mắn
b có xđ đc tổng trong khung này k ạ