Thảo luận - Tổng đẹp chạy thông nhiều tháng K3N chén! | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tổng đẹp chạy thông nhiều tháng K3N chén!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

VUTRU668

Binh Nhất
VIP Member
Điểm cảm xúc
115
Điểm
133
Xu
8,500Xu
Hôm nay rảnh soi được cầu tổng đang thông nhiều tháng cho ae tk chơi , còn 3 ngày để ae kiếm bữa nhậu cuối tuần.
Tổng 5 (lót 0) 🧨🧨🧨🧨🧨🧨🧨🧨
Chúc ae may mắn và rr!

Nhờ AD duyệt bài cho ae tk kiếm ít xèng!

Đính kèm

• 270.8 KB Lượt xem: 308
Hôm nay rảnh soi được cầu tổng đang thông nhiều tháng cho ae tk chơi , còn 3 ngày để ae kiếm bữa nhậu cuối tuần.
Tổng 5 (lót 0) 🧨🧨🧨🧨🧨🧨🧨🧨
Chúc ae may mắn và rr!

Cầu này ăn cả chạm cứng luôn nhé ae
Tổng 5 (lót 0) 🧨🧨🧨🧨🧨🧨🧨🧨
Chúc ae may mắn và rr!

Chiến thôi ae. Cảm ơn CT chia sẻ .

Tổng 5 (lót 0) 🧨🧨🧨🧨🧨🧨🧨🧨
Chúc ae may mắn và rr!

Cảm ơn bác chia sẻ

Theo cầu này của bác em thấy ăn cả chạm trong tuần cũng đều như tuần này ăn 3lan chạm 0-5

khung max bn ngày ct ơi
Này bạn bạn có tâm lên càu kèo chi ae thì bạn ghi giúp luôn hộ bộ nuôi từ ngày nào đến ngày nào cho ae vào sau còn biết ko bị nhầm và Admin vẫn nhắc nhở ae cao thủ lên cầu nhớ ghi giúp ngày tháng rõ ràng hộ ae ,ae xin cảm ơn !

Này bạn bạn có tâm lên càu kèo chi ae thì bạn ghi giúp luôn hộ bộ nuôi từ ngày nào đến ngày nào cho ae vào sau còn biết ko bị nhầm và Admin vẫn nhắc nhở ae cao thủ lên cầu nhớ ghi giúp ngày tháng rõ ràng hộ ae ,ae xin cảm ơn !
Cầu vẽ rõ thế mà vẫn còn hỏi , thì tốt nhất bỏ môn này đi cho lành !

Hnay nó vẫn chưa ra chạm cứng lại lên cầu và số cho ae tk chơi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.