Cầu MB - TỔNG HỢP 2 DÀN CHƠI TUẦN | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Dàn đó có đợt nó về thông 7 ngày e àh?e bỏ chút thời gian test đi

Sáng hít 2 con vịt ko tiết canh rồi e.dạo này trứng vịt xuống giá nên trưa nằm mút tay thôi e???
Bác mà mút tay mòn ngón thí lấy đâu tay chém cho nó có gió? Em cũng thấy vậy vịt nó đẻ ko quảng cáo thương hiệu nên rẻ , chứ gà nhà em mà đẻ thì chỉ có giá cao?quảng cáo ....đẻ đẻ ..đẻ đây ..đẻ đây. Đấy bác giá trứng nhà em luôn luôn cao!

Bác mà mút tay mòn ngón thí lấy đâu tay chém cho nó có gió? Em cũng thấy vậy vịt nó đẻ ko quảng cáo thương hiệu nên rẻ , chứ gà nhà em mà đẻ thì chỉ có giá cao?quảng cáo ....đẻ đẻ ..đẻ đây ..đẻ đây. Đấy bác giá trứng nhà em luôn luôn cao!
Chú học maketing nên PR giỏi nên được giá hơn.sau chức Đại Tướng là a lên chức Bạt Phong đó e???

A cs lâu rồi nên chắc trôi xa quá.e lấy tổng đề ngày hôm trước và bóng dương e loại đc 2 càng,lấy con hàng vạn bóng dương lên loại đc càng nữa.loại tiếp con càng hôm trước ra là e loại đc tất cả 4c.hôm nào bệt càng chấp nhận gãy 1 hôm?
vâng e cảm ơn bác rất nhiều

Chú học maketing nên PR giỏi nên được giá hơn.sau chức Đại Tướng là a lên chức Bạt Phong đó e???
Đâu có?Bác Đại tướng chăn vịt em trung sỹ nuôi gà? Bác lê chức Bạt Phong em cũng chỉ muốn đc về bờ thôi ? Đảo nuôi gà gọi là đảo gà đó bác!

Ok.chúc e may mắn!
Một tháng cô hồn mang đến nhiều sự tiếc nuối ko nói lên lời đã qua!!! Mong tháng mới bác jupiter cùng ace rực rỡ đầy ắp tiếng cười , pháo hoa nổ rực rỡ từ nam ra bắc còn muối thì mang phi cơ đi chở!!!