Cầu MB - TỔNG HỢP CẦU 3 CÀNG ĐỀ NĂM 2022 - CHƠI QUANH NĂM - GIÔNG BÃO | Page 28 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TỔNG HỢP CẦU 3 CÀNG ĐỀ NĂM 2022 - CHƠI QUANH NĂM - GIÔNG BÃO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Có ai đem dàn 192 số đi đánh miền nam và trung ko ạ. E test thấy về cũng ổn lắm ạ

Hôm nay đầu tuần ăn đc dàn 192 số. Cảm ơn CT Giông Bão rất nhiều.

Chúc mừng cụ nhưng cụ cẩn thận nếu cụ ko theo quy tắc và cách đi tiền của ct thì dễ toang lắm đó
Mình vẫn đi đúng quy tắc và đều tiền mà. 3 ngày đầu mỗi ngày 15 điểm. Nổ đâu nghỉ đó.

Anh em tham khảo mình chia sẻ cầu 3d anh em tự tes nhé cá nhân tes thấy ổn ạ . Anh em lấy con hàng ngàn và đơn vị của giải db hôm trước làm 2 chạm đề riêng biệt . Và con hàng ngàn hàng dv của hôm trước làm 2 chạm riêng biệt . Tạo thàng dàn 2d 64s . Lấy hết các số giải 2.1 và .2.2 ghép thành 3d có khi 7 càng và 6 cang vì trùng nhau anh em có thể cho thêm thành 8 càng 512s 3b chơi cho ngày hôm sau ĐỀ 3D ĐẦU ĐUÔI . Cầu có gãy nhưng hôm sau chạy ngay lại nhé anh em . Thường húp phun 3d đó anh em tes nhé

Anh em tham khảo mình chia sẻ cầu 3d anh em tự tes nhé cá nhân tes thấy ổn ạ . Anh em lấy con hàng ngàn và đơn vị của giải db hôm trước làm 2 chạm đề riêng biệt . Và con hàng ngàn hàng dv của hôm trước làm 2 chạm riêng biệt . Tạo thàng dàn 2d 64s . Lấy hết các số giải 2.1 và .2.2 ghép thành 3d có khi 7 càng và 6 cang vì trùng nhau anh em có thể cho thêm thành 8 càng 512s 3b chơi cho ngày hôm sau ĐỀ 3D ĐẦU ĐUÔI . Cầu có gãy nhưng hôm sau chạy ngay lại nhé anh em . Thường húp phun 3d đó anh em tes nhé
Chưa hiểu rõ cách tạo dàn 64 số. bạn có thể ví dụ cụ thể hơn không?

Dan đề 4 chạm là 64 số bạn à và để tạo lên dàn 3d 512 số đó bạn đánh đề ĐẦU ĐUÔI NẾU KO CÓ VỐN CHƠI 3D BẠN NHÉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.