Cầu MB - TỔNG HỢP CẦU 3 CÀNG ĐỀ NĂM 2022 - CHƠI QUANH NĂM - GIÔNG BÃO | Page 41 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TỔNG HỢP CẦU 3 CÀNG ĐỀ NĂM 2022 - CHƠI QUANH NĂM - GIÔNG BÃO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đi 3d ae nhớ lót nhẹ 2d để gỡ vốn nữa , chứ mỗi 3d nhiều khi ra nhưng lệch càng thì cũng tiếc, t theo dàn của ct thấy ổn mà

32 số nuôi tuần căng lắm
Cũng biết là rát nhưng mình thấy tuần nào cũng ăn ít nhất là 2 lần b ạ, may mắn thì đc ăn 3d ko thì 2d cũng đc , ăn là dừng và tuần sau mới vào tiếp

Quên mất dàn này nên để ra Tết anh em hãy nuôi nhé vì tuần này nó nổ hôm qua rồi nhé
Qua tết mới nuôi ah ct...... Tuần vừa rui m nuôi lại sập 😔😔😔.... Có lên nuôi nốt tuần này ko hay qua tết m mới vào..... Thank you

Có lên nuôi nốt tuần này ko ct.... Tuần trc nuôi bị sập nguồn huhu. Lại pai đợi qua tết mới nuôi dc ah ct ...... Thank you

Qua tết mới nuôi ah ct...... Tuần vừa rui m nuôi lại sập 😔😔😔.... Có lên nuôi nốt tuần này ko hay qua tết m mới vào..... Thank you
Đọc kỹ lại đi bạn

Có lên nuôi nốt tuần này ko ct.... Tuần trc nuôi bị sập nguồn huhu. Lại pai đợi qua tết mới nuôi dc ah ct ...... Thank you
Bạn chịu khó đọc kỹ lại trang 1 đi

Mình thấy tuần trước tới giờ nó hay ra ở đề đầu hoặc lệch càng. Ae cân nhắc vào tiền cẩn thận.
Vả lại bài đăng của CT cũng đã lâu lắm rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.