27 Lô Bet - tổng hợp cầu lô 27bet,1,5p bất theo tổng đề | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet tổng hợp cầu lô 27bet,1,5p bất theo tổng đề

Cầu đỉnh thật . mình vào diễn đàn đc mấy th rồi mà lười tìm hiểu cầu kèo quá.hôm nay với có cảm nhận . là sẽ có cơ hội về bờ ahi.vốn ít mỗi ngày kiếm 1 2 trăm vậy
vốn 2tr chơi đc rồi ae

Cầu đỉnh thật . mình vào diễn đàn đc mấy th rồi mà lười tìm hiểu cầu kèo quá.hôm nay với có cảm nhận . là sẽ có cơ hội về bờ ahi.vốn ít mỗi ngày kiếm 1 2 trăm vậy
mấy tháng trước mình vào diễn đàn rồi, bị khóa tài khoản,h mới cấp lại ,h mới có cơ hội cs cầu cho ae,đấy thôi

Ok bạn.vì lý do cv mình k có thời gian soi cầu .lên phải dựa vào mọi người trên diễn đàn.dầu tiên phải cảm ơn các Adm đã tạo cho chúng ta 1 sân chơi thật là tuyệt vời.rồi cảm ơn đến các cao thủ đã giúp ae tìm ra những đường cầu đặc sắc

Hi.chieu nay vốn mình có 100k.n phải nói là số mình đỏ . chơi đúng theo phương pháp của CT phan bảo.k chão vào dây đỏ ăn đc 2 đến 3 nháy là ổn
mình chia ra 2 tay, làm cách chơi an toàn cho ae ít vốn đấy, kiếm tiền pỡi

Mình vừa chơi. Quan sát thấy cầu chạy đều. Vào tiền phát. Gẫy luôn mấy tay. Ku nó biết dc cầu hay sao ấy.

Mình vừa chơi. Quan sát thấy cầu chạy đều. Vào tiền phát. Gẫy luôn mấy tay. Ku nó biết dc cầu hay sao ấy.
cầu báo về , chánh cập lô gang, nhớ kĩ tổng và cập lô,k để lẳng lộn nha ae

Chơi đừng tiếng nào cũng vào xem cặp nào đang gan . rồi bắt theo nhịp nữa.1 đến 2 giờ kiếm thêm 1 2 cũng là ok rồi

ae lưu ý, cầu bệt tay 1, chơi cầu sao tay 1, cầu bệt tay 2 chơi cầu sao tay 2, bệt tay 3 chơi tai 3, tiền vào 1 d
Là sao bạn ơi, bạn ví dụ bằng số đc hông, do mình hông hiểu á