Cầu MB - Tổng hợp những cây cầu nối từ đảo vào đất liền | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tổng hợp những cây cầu nối từ đảo vào đất liền

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn cho mình hỏi càng của bạn một tháng ăn bao nhiêu hôm vậy để mình biết cách vào tiền, nếu bạn có thể chia sẻ cách bắt càng thì tốt quá, cảm ơn bạn
Tháng 6 3d 7s xịt 3 hay 4 ngay gì ấy tháng 7 xịt 6 ngày vì tháng nay bệt càg nhiêu quá

Khó bỏ lắm bác. Chiều tạch đề mb còn mấy trăm vào nó nướng luôn, hình như nó biết mình định đánh theo cầu nào, đánh con nào hay sao ấy, thấy cầu đang thông, mình hok vào thì ăn dài dài, mình vào nó lại gãy, hết tiền nó lại 1 mạch chạy.
Chuẩn đó bạn mình cũng chơi cà theo giõi ăn thông nhưng mình vào lại gẫy thông tóm lạilaf thua anh bét

Uh b qua với nay lại bay 25m nưac rôi này còn đắm chìm con mât mai
Sao bạn bảo bỏ rồi mà,lên được 40m sao ko giữ lấy mà chơi miền bắc thôi,cố gắng lên để còn về bờ chứ,cứ vào bet là lại hỏng hết đấy, mong bạn bỏ được bet đi miền bắc lên dàn hàng ngày cho ae theo,chúc bạn luôn may mắn và thành công ?????

Sao bạn bảo bỏ rồi mà,lên được 40m sao ko giữ lấy mà chơi miền bắc thôi,cố gắng lên để còn về bờ chứ,cứ vào bet là lại hỏng hết đấy, mong bạn bỏ được bet đi miền bắc lên dàn hàng ngày cho ae theo,chúc bạn luôn may mắn và thành công ?????
Ok bạn từ nay minh chỉ chốt mb cho ae tham khảo và nhơ người đánh hộ thôi ko tự ý vào ku nữa chúc b ngay mói vui vẻ và may mắn nhe

Với dàn 64 số tỷ lệ ăn như của bạn @CHIENANH99 25/30 với vốn 20m thì nói thật là phang tới Bến luôn, tháng làm 40m quá ổn. Mình đang ko còn tiền, đầu năm chơi bigcoi bay mất 70m, lên giờ ko có vốn để đầu tư dàn 64s

Với dàn 64 số tỷ lệ ăn như của bạn @CHIENANH99 25/30 với vốn 20m thì nói thật là phang tới Bến luôn, tháng làm 40m quá ổn. Mình đang ko còn tiền, đầu năm chơi bigcoi bay mất 70m, lên giờ ko có vốn để đầu tư dàn 64s
Em cũng tiếc ngẫn bác ơi đc bn tiên mb đập kéo bet hêt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.