BẢNG VÀNG - TỔNG KẾT SỰ KIỆN ĐỆ NHẤT CAO THỦ TAM THỦ LÔ TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 9/2023 - CAO THỦ BIBI89 - CAO THỦ MEO321 XUẤT SẮC DÀNH GIẢI NHẤT - NHÌ CUỘC THI | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

BẢNG VÀNG TỔNG KẾT SỰ KIỆN ĐỆ NHẤT CAO THỦ TAM THỦ LÔ TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 9/2023 - CAO THỦ BIBI89 - CAO THỦ MEO321 XUẤT SẮC DÀNH GIẢI NHẤT - NHÌ CUỘC THI

Cảm ơn ADMIN cùng toàn thể các QTV diễn đàn GIÃI MÃ SỐ HỌC đã tạo ra nhóm, để anh chị em 3 miền được biết nhau, giao lưu học hỏi kinh nghiệm.
Em xin kính chúc ADMIN, cùng các QTV, anh chị em diễn đàn nhiều sức khoẻ,may mắn, an yên, hạnh phúc . 🙏🙏🙏
Một lần nữa chúc mừng ae nhé🎉👏

đã nhận đc phần thưởng từ ad rồi
cảm ơn ad và TDGMSH đã tạo ra sân chơi để ae so tài với nhau và còn có quà mang về nữa

TỔNG KẾT SỰ KIỆN ĐỆ NHẤT CAO THỦ TAM THỦ LÔ TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 9/2023 - CAO THỦ MEO321 XUẤT SẮC DÀNH GIẢI NHÌ CUỘC THI
GIẢI NHÌ CAO THỦ @MEO321 : 9.000.000 VNĐ
Á QUÂN ĐỆ NHẤT CAO THỦ - 2 LẦN NỔ TỨ THỦ ĐỀ - 52 ĐIỂM
+ 500000n hai lần tư thủ đề

Mình đã nhận được tiền thưởng là 9500,000vnd
Xin chân thành cảm ơn bạn tô chức sự kiện cuộc thi chúc toàn thể ACE trong tđgmsh vui khỏe tham gia các sự kiện để được giải thưởng cao hơn mình nữa

TỔNG KẾT SỰ KIỆN ĐỆ NHẤT CAO THỦ TAM THỦ LÔ TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 9/2023 - CAO THỦ BIBI89 - XUẤT SẮC DÀNH GIẢI NHẤT CUỘC THI.​

GIẢI NHẤT CAO THỦ @BIBI89 : 12.000.000vnd
QUÁN QUÂN ĐỆ NHẤT CAO THỦ - 2 LẦN NỔ TỨ THỦ ĐỀ - 56 ĐIỂM : 500.000vnd
EM ĐÃ NHẬN ĐƯỢC GIẢI THƯỞNG : 12.500.000vnd
EM CẢM ƠN @ADMIN CÙNG TOÀN THỂ QTV DIỄN ĐÀN GMSH ĐÃ TỔ CHỨC SỰ KIỆN ĐỂ ANH CHỊ EM DIỄN ĐÀN ĐƯỢC THAM GIA, HỌC HỎI KINH NGHIỆM VÀ CÓ CƠ HỘI ĐƯỢC NHẬN GIẢI THƯỞNG.
CHÚC TẤT CẢ GIA ĐÌNH GMSH SỨC KHOẺ, HẠNH PHÚC VÀ THÀNH CÔNG .
🙏🙏🙏