BẢNG VÀNG - TỔNG KẾT SỰ KIỆN ĐỆ NHẤT CAO THỦ THÁNG 4/2024 - CAO THỦ KhaBanh93 - CAOTHU9090 XUẤT SẮC DÀNH GIẢI NHẤT - NHÌ CUỘC THI | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

BẢNG VÀNG TỔNG KẾT SỰ KIỆN ĐỆ NHẤT CAO THỦ THÁNG 4/2024 - CAO THỦ KhaBanh93 - CAOTHU9090 XUẤT SẮC DÀNH GIẢI NHẤT - NHÌ CUỘC THI

Mình đã được nhận thưởng hạng 4 . Xin cảm ơn admin và diễn đàn rất nhiều .Chúc diễn đàn ngày càng phát triển lớn mạnh để giúp đỡ các ae khó khăn 🌸🌸🌸

Mình đã được nhận thưởng hạng 5 . Xin cảm ơn admin và diễn đàn rất nhiều .Chúc diễn đàn ngày càng phát triển lớn mạnh để giúp đỡ các ae khó khăn..

Chúc mừng các Cao Thủ

Khi nào có cho em xin chân để giao lưu và học hỏi
Điều kiện tham gia ntn : em sợ không đủ tiêu chuẩn
Có gì không phải mong các bác lượng thứ

Mình đã nhận đc thưởng giải may mắn, cảm ơn ad , hy vọng lần sau sẽ đc may mắn hơn nữa

Mình đã nhận được phần thưởng trong sự kiện TTL, TTĐ tháng 4 của diễn đàn . Cảm ơn à, cảm ơn btc diễn đàn GMSH đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích cho các ae thành viên diễn đàn . Xin chúc diễn đàn ngày càng phát triển và lớn mạnh !

SỰ KIỆN MỪNG ĐẠI LỄ TRI ÂN 30/4 - 1/5
💰 SĂN LỘC THẢ PHANH 💰
Tổng lộc nóng lên đến 146.000.000 VNĐ

💌 Anh chị muốn đăng ký nhận LỘC tại : https://www.facebook.com/messages/t/huyenanh97dv
( ở messenger tin nhắn của facebook tìm từ khóa huyenanh97dv hoặc dvhuyenanh)