Cầu MB - TOPIC👉BÁT CHỐT(22.2 chốt tại bát chốt tập đoàn) | Page 16 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB TOPIC👉BÁT CHỐT(22.2 chốt tại bát chốt tập đoàn)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Kkkk.... Thôi tạm tạm tạm vậy hơi uổng btd tý... M bảo rồi m xịt thì hay xịt cả dàn... Lâu lâu chén tứ thủ thôi.kkkk
Em vào đều dàn bác ạ. Tiếc quá ý .nhưng đc ăn là mừng rồi.

Kkkk.... Thôi tạm tạm tạm vậy hơi uổng btd tý... M bảo rồi m xịt thì hay xịt cả dàn... Lâu lâu chén tứ thủ thôi.kkkk
Theo bác là hay đc ăn bạch thủ lắm ý.thật sự cảm ơn bác rất nhiều.

A. Bảo rồi mà... A đã xịt là xịt cả dàn... Đã ăn là lâu lâu làm phát tứ thủ thôi
Vang.e sẽ lưu ý.sau bt,tt e sẽ vào hơn ạ.nay anh đc nhiều k.😁😁 Nói chung cứ đc ăn là vui lắm rồi ạ 🍾🍾🍾

Vang.e sẽ lưu ý.sau bt,tt e sẽ vào hơn ạ.nay anh đc nhiều k.😁😁 Nói chung cứ đc ăn là vui lắm rồi ạ 🍾🍾🍾
Kiểu như tùy hôm... Hôm m bảo kèo nhiễu thì vào đều tay... Hôm m bảo kết thì tăng tứ thủ... M được 1 triệu thôi...

Có duyên lắm mới ăn được ý.... M có em gái ham chơi đề lắm ... M bảo nay m kết đề đuôi bệt bộ đầu 4.... M bảo làm phát 500k ăn thì ăn ko ăn thì thôi. Đúng hôm nó hết tiền a.e ạ
Vậy là k có duyên đó bác.

Vậy là k có duyên đó bác.
A.e cũng vậy ví dụ theo ai thì theo đều... Tùy a.e chọn m ko xui a.e theo ai kể cả m... Mà đã theo là a.e tin tưởng theo vào tiền theo chỉ dẫn của họ kết to hay ko tùy hôm. Trong diễn đàn m cũng nể mấy sếp ( cao thủ tốp 1. Cao thủ huyền thoại.. hay cao thủ thần tượng)

A.e cũng vậy ví dụ theo ai thì theo đều... Tùy a.e chọn m ko xui a.e theo ai kể cả m... Mà đã theo là a.e tin tưởng theo vào tiền theo chỉ dẫn của họ kết to hay ko tùy hôm. Trong diễn đàn m cũng nể mấy sếp ( cao thủ tốp 1. Cao thủ huyền thoại.. hay cao thủ thần tượng)
Đúng rồi a.em gặp a là theo chính a thôi.tất nhiên là sẽ có hôm trượt hôm ăn nhưng mọi người hợp duyên ai thì nên theo 1người mới đc ăn ổn định đc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.