Cầu MB - TOPIC👉BÁT CHỐT(22.2 chốt tại bát chốt tập đoàn) | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPIC👉BÁT CHỐT(22.2 chốt tại bát chốt tập đoàn)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đề cũng vậy a.e muốn về bờ phải kiên trì ... Chia vốn ra ..rồi a.e chọn 1 cao thủ trong diễn đàn bát chốt rồi vào theo quy tắc vào tiền mà họ gợi ý... A.e kiên trì 1 vài tháng là về được thôi.... Trước m cũng từng xa bờ âm cả 200... Nhưng mình chọn phương pháp rình rập... Hôm nào kèo nhiễu báo lộn xộn thì mình nghỉ... Rồi chỉ với vốn 20tr may mắn m chộp được con bạch thủ vào 1.2 lần cuối khi sắp tuyệt vọng về bờ đó a.e

Đề cũng vậy a.e muốn về bờ phải kiên trì ... Chia vốn ra ..rồi a.e chọn 1 cao thủ trong diễn đàn bát chốt rồi vào theo quy tắc vào tiền mà họ gợi ý... A.e kiên trì 1 vài tháng là về được thôi.... Trước m cũng từng xa bờ âm cả 200... Nhưng mình chọn phương pháp rình rập... Hôm nào kèo nhiễu báo lộn xộn thì mình nghỉ... Rồi chỉ với vốn 20tr may mắn m chộp được con bạch thủ vào 1.2 lần cuối khi sắp tuyệt vọng về bờ đó a.e
Mong 1 ngày bác cho e bạch thủ 🥲

Đó là lí trí và bản lĩnh.kèm chút may mắn.k phải ai cũng đủ sự kiên nhẫn và tỉnh táo như b đâu.

Cbi đạn đi b.mà đạn k chiến thắng đâu phải cbi bom hạt nhân bom nguyên tử
Nhớ alo tôi nhé.
M thấy điều quan trọng là... Bình tĩnh giữ vốn++ trau dồi vốn đừng nghĩ đến thua thiệt trước mắt thay vì đó m rút kinh nghiệm chơi kiểu nào trước giờ toàn thua thì mình thay đổi đi... Quan trọng nhất là phải kiếm được vốn có trong tay chứ nếu đi mượn vay chỗ khác thì nó tâm lý dễ thua lắm

Mong 1 ngày bác cho e bạch thủ 🥲
Có bạch thủ kết... Nhưng ko phải ngày 1. Ngày 2... Đôi khi phải 2 tháng mới gặp được kèo kết ra hồn.... Nên a.e chơi theo số mình bắt cho thì nếu mình đăng kèo nhiễu a.e chỉ vào nhẹ nhẹ thôi ko nên tự ý vào to vì m bắt nhiều cảm giác xịt m cũng thấy khá rõ

Có bạch thủ kết... Nhưng ko phải ngày 1. Ngày 2... Đôi khi phải 2 tháng mới gặp được kèo kết ra hồn.... Nên a.e chơi theo số mình bắt cho thì nếu mình đăng kèo nhiễu a.e chỉ vào nhẹ nhẹ thôi ko nên tự ý vào to vì m bắt nhiều cảm giác xịt m cũng thấy khá rõ
Khi nào cầu kết b báo ae 1tiếng là ok.mình k theo b nhưng đọc bài b cũng nhắc mn vào tiền.cảm ơn b nhé.

Nhiều toppic của bác quá em cứ phải chạy vòng vòng 😆😆

Chà mai là có sự kiện diễn đàn chốt bạch thủ giải 7... M là mình thích món này đó a.e ko thích chơi giải 7 mà bắt đề toàn ra giải 7 a.e ạ.... Vật vã a.e ạ a.e còn nhớ hôm đề về 19 m chốt bạch thủ 18 nổ giải 7.... Hôm nay bạch thủ 64 nổ giải 7

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.