Cầu MB - TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới) | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới)

À. Có 1 số a.e hỏi mã đặc biệt dạng X*X*X thì bắt bộ nào : thì như lần trước m đã nói là kèo này ra full năm 2021 và đã bén ăn thẳng ngày đầu năm 2022....
A.e theo kèo này thì nuôi bộ ( 34) khung 3 ngày nhé... Lưu ý a.e" ko" chơi khô máu nhé..... Tứ thủ: 43.48.93.98
Mức 2 nhẹ hơn: 34.39.84.89
chúc a.e may mắn!!!!!
Kèo nuôi này mai khung ngày cuối a.e nhá ko ra ta bỏ đi kèo khác

Đừng nên kết vội... Tham khảo thêm cầu kèo đi b... Nếu cầu kèo mai nó báo cầu khác đẹp hơn mà ko dính dáng tới chạm 3.4.9.8 và tổng 2.7 thì b nên cân nhắc ( mâu thuẫn thì khả năng gãy ) tới 90%
do minh co cau bao cham 7 tong 7 mai ngay cuoi voi 4 cham 6089 mai cung ngay cuoi nen ket zay

Nay quên dàn này thế là mất ăn đề
Chia buồn nhé.... a.e Theo nhiều người thì có cái lợi mà cũng có cái hại.. theo 1 người thì cũng có lợi cũng có hại... Ví dụ như theo cả người khác thì chúng ta mất nhiều con hơn... Nhưng dễ bị sót.... Còn theo 1 người thì ít sót nhưng gãy thì dễ gãy hết

Bỏ lót bộ nhé... A.e hãy lót dàn 12 shot sau cả đầu và đuôi 5 ngày cho mình.... Hên thì a.e sẽ húp như mưa cả đầu lẫn đuôi 12 số này: 040.141.242.060.161.262... auto vào hết nhé... Mía ngọt oánh cả cụm ra rồi vẫn vào tiếp
Lọc cho Bác cùng ae tk 4 số 404 606 lót nhẹ giải 1 nữa cho chắc. Chúc AE tham khảo may mắn!

À. Có 1 số a.e hỏi mã đặc biệt dạng X*X*X thì bắt bộ nào : thì như lần trước m đã nói là kèo này ra full năm 2021 và đã bén ăn thẳng ngày đầu năm 2022....
A.e theo kèo này thì nuôi bộ ( 34) khung 3 ngày nhé... Lưu ý a.e" ko" chơi khô máu nhé..... Tứ thủ: 43.48.93.98
Mức 2 nhẹ hơn: 34.39.84.89
chúc a.e may mắn!!!!!
Khả thi khung này gãy bô34 rồi mai ngày cuối ko hy vọng lắm

Lọc cho Bác cùng ae tk 4 số 404 606 lót nhẹ giải 1 nữa cho chắc. Chúc AE tham khảo may mắn!
Riêng dàn này ra 41 rồi thì a.e bỏ ngày mai... Còn lại con nào a.e kết thì a.e vào hơn. Ko thì cứ vào đều đều nhẹ cho m ... Chứ đừng lọc ra nó ra là cay à.... Thời điểm này sắp bệt bộ rồi đó a.e