Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 102 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Anh Trang thấy thế nào ạ, em có thể chốt số hàng ngày cho ae trên topic này của anh đc k ? Nếu k thể đc thì để em biết đường ạ. Cầu đã soi xong dàn 35s đã có. Giờ chỉ còn chờ anh có lời thôi ạ....Mong anh rai minh xét....
bạn lập một toptic dàn 32 hay 40s cũng đc . ae sẽ vô xem đôbf mà . bây giờ Ct Trang nói đồng ý chắc cũng ko thoải mái . mà ai nỡ lòng nào nói ko đc đăng dàn 35s của bạn

119845
TẠI SAO LẠI CÓ CON NÀY THÌ MỜI CÁC BÁC HÓNG VÀO CHIỀU MAI

cảm ơn anh trang để em chốt số ở đây mấy ngày qua nhé, may mà admin không khóa nick của em, vừa rồi chị lê linh nhắc may quá. Từ mai 20/5 ae nào cần tham khảo số má thì vào bát chốt tập đoàn nhé, mình chốt trên đó, thường thì có sớm thôi.....

Vậy à, ae có thể động viên anh trang cho phép tôi chốt ở đây không ? Ra ngoài kia thì bài cứ trôi đảo lộn hết cả....
Nếu chung các bác thích chốt thì vào bát chốt tập đoàn chốt thoải mái. Còn tự mở tốp pít thì ko hay vì giờ sinh ra cái bát chốt tập đoàn để làm gi. Bát chốt tập đoàn để cho anh em thoải mái chốt còn nếu chốt riêng cho mình một tốp pít thì khác gi các bát chốt tốp 1-2 và ct các câu lạc bộ đâu.. Nên em nghĩ tốt nhất mình lên chốt ở bát chốt tập đoàn ko nên mở tốp pít riêng vì nếu ai cũng mở một tốp pít thì còn gi bát chốt tốp 1-2 và các ct câu lạc bộ nữa. Và mỗi người mở một tốp pít thì cái diễn đàn này của mình còn ra cái gi nữa đâu. Huy vong anh em hiểu

Nếu chung các bác thích chốt thì vào bát chốt tập đoàn chốt thoải mái. Còn tự mở tốp pít thì ko hay vì giờ sinh ra cái bát chốt tập đoàn để làm gi. Bát chốt tập đoàn để cho anh em thoải mái chốt còn nếu chốt riêng cho mình một tốp pít thì khác gi các bát chốt tốp 1-2 và ct các câu lạc bộ đâu.. Nên em nghĩ tốt nhất mình lên chốt ở bát chốt tập đoàn ko nên mở tốp pít riêng vì nếu ai cũng mở một tốp pít thì còn gi bát chốt tốp 1-2 và các ct câu lạc bộ nữa. Và mỗi người mở một tốp pít thì cái diễn đàn này của mình còn ra cái gi nữa đâu. Huy vong anh em hiểu
Vâng em cám ơn cao thủ ạ

cảm ơn anh trang để em chốt số ở đây mấy ngày qua nhé, may mà admin không khóa nick của em, vừa rồi chị lê linh nhắc may quá. Từ mai 20/5 ae nào cần tham khảo số má thì vào bát chốt tập đoàn nhé, mình chốt trên đó, thường thì có sớm thôi.....
OK BẠN

2 con cuối db + vào cũng đang ăn chạm, mai tổng 0, chạm 9 đập 91 19, còn cầu khác cũng đang ăn mai chạm 5 ,đập 55

Tùy ae thôi, tôi thì chơi cả 2 dàn (dàn của tôi + dàn anh trang). Như hôm qua trúng cả 2 dàn ăn đậm bằng 3,4 ngày chơi, còn hôm nay gãy 1 dàn vẫn có lãi chút
Đánh 2 dàn bằng tiền nhau à b hay thế nào

Dân chơi thế này có mà nhảy cầu sớm thôi bạn
Vốn bạn có 10 triệu.bạn vào dàn 36 số ngày đầu 1k trên số .vốn của bạn 100 triệu .bạn vào dàn 36 số ngày đầu 10k trên số .vốn bạn có 1tỷ bạn vào ngày đầu dàn 36 số 100k.trên số.chia tiền đủ nuôi khung 6 đến 7 ngày dàn 36 số của ct.sin thưa với cụ bảo cụ thua cụ cũng không thua được.em đã phải chả giá nước mắt và máu vì lòng tham của em rồi.nên bây giờ em chơi hoàn toàn trong tầm kiểm soát của em