Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 117 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
mai cầu tứ thủ đề huyền thoại nhé
Cảm ơn ct.liều ăn nhiều. Mắt cũng nhiều. Em không chơi lô. Cũng không chơi ba càng của ct.Chỉ nuôi dân 36 số và tứ thủ đề của ct.nay em vẫn gấp tiền. Thế là lấy lại được hết 4 hôm trượt dàn 36.cảm ơn ct nhiều lắm

Bạn và CT Trang ko bảo về mức 1 là hôm nay lấy lại vốn và lời rồi.
Đừng tiếc bạn ơi, không phải lần nào cũng giống nhau, quan trọng là tin vào những tiếp theo, không đi đâu mà vội,...vội vàng đi đôi với trắng tay...chúc bạn những ngày mới có cái nhìn lạc quan hơn và gặp nhiều may mắn ???

Không cần biết là mai hay vài hôm nữa ăn tứ thủ đề. Em chỉ cần trong 10 ngày nữa ăn 1 hôm tứ thủ đề thôi là em no ấm rồi. Vì em chia vốn nuôi tứ thủ đề của ct khung 15 ngày

Cảm ơn ct.liều ăn nhiều. Mắt cũng nhiều. Em không chơi lô. Cũng không chơi ba càng của ct.Chỉ nuôi dân 36 số và tứ thủ đề của ct.nay em vẫn gấp tiền. Thế là lấy lại được hết 4 hôm trượt dàn 36.cảm ơn ct nhiều lắm
Chúc mừng bạn Mình vẫn dư đạn mà nghe mọi ng nhắc nhở nên về mức 1. Thôi âu cũng là duyên lần sau mình sẽ chơi 5 tay!

Không cần biết là mai hay vài hôm nữa ăn tứ thủ đề. Em chỉ cần trong 10 ngày nữa ăn 1 hôm tứ thủ đề thôi là em no ấm rồi. Vì em chia vốn nuôi tứ thủ đề của ct khung 15 ngày
TTĐ nào b nhỉ? Mình chưa tìm thấy bài

Đừng tiếc bạn ơi, không phải lần nào cũng giống nhau, quan trọng là tin vào những tiếp theo, không đi đâu mà vội,...vội vàng đi đôi với trắng tay...chúc bạn những ngày mới có cái nhìn lạc quan hơn và gặp nhiều may mắn ???
Xin cảm ơn bạn và CT rất nhiều mình chỉ tiếc thôi. Ko sao số ngày nào cũng quay mà!

Nay nổ ko kịp nạp tiền. Vào kịp dàn 2d voi số tiền ít ỏi còn lại đủ mỗi con 3d. Dàn 36s Kiếm bữa tối ăn nhẹ vậy. Cứ húp là vui rồi người ae. Cuối tháng mong húp thùm thụp.

chuẩn luôn bác. Cảm ơn bác nhiều!

Chúc mừng ct dan 36 cũng nổ rồi hy vọng mai lại tiếp tục

Mình cũng chão ngày 5 đau tim mà vui. Gỡ hết rồi, cám ơn chủ tịch

mình có 10 số chơi 2 cửa . cho tuần này ae tham khảo nổ 99% . 353 ,363,454,464,242 . k7 ngày . thường hay ra 4 ngày quay lại thôi ( đb 7 ngày tham khảo thêm . 131,393,373 . k7 ngày
Ban noi roi duoc ko.?2cua la dac biet va giai nhat hay de dau giai dc biet v de duoi.cam on ban