Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 57 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
cứ 36S quất quấn quá thì lên 40 ..... hạ được số nào thì hạ ...... chết thông 4 hôm nhiều ae chán nản ... trò chơi mà ...đã vào cuộc chơi 36S thì biết là rất khó nhai ... nhưng vì ae k có số vốn to ... mà muốn được ăn nhiều thì phải tính kiểu này .... chúc ae theo tôi may mắn
Kam ơn a vì mn ???

Tiếc thật em ak! Mong ăn btđ mà chưa húp đc nó chứ! Về con đó tiếc đứt ruột luôn rồi
Thật luôn. Hic. B rut kn đi. E cũng hopm chet vi con bt 55 ấy.. biet tổng 5 vẫn chơi mỗi con đó. Với đồng ko có gì la ko the xay ra nhé

Thật luôn. Hic. B rut kn đi. E cũng hopm chet vi con bt 55 ấy.. biet tổng 5 vẫn chơi mỗi con đó. Với đồng ko có gì la ko the xay ra nhé
Oke ng ae! Mong một ngày ăn đc 4d 100k đê về bờ trong năm nay

xin chào các anh em trên diễn đàn, hôm nay mình xin chia sẻ cầu de báo kép bằng khung 5 ngày, dấu hiệu cầu như sau, khi ta thấy ở dải 7 . 1 ,suất hiện là kép bằng, ta danh dan de kép bằng khung 5 ngay, cau này mình danh 7 ,8 năm nay chưa trượt phát nào , thứ 6 ngày mùng 7 , giải 7.1 suất hiện kép 55 , vậy dan de kẹp bằng khung còn 4 ngay, ae lưu ý kép bằng có thể nổ vào ngày hôm nay , hoặc ngày mai? Chao n HALANCHOI b nói cầu này b chơi7,8 năm nay chưa trượt phát nào hả b? B nghĩ ae trên diễn đàn này họ ko biết tes kết quả hả b? Tôi mới tes nawm 2020 xong và thấy gẫy cũng nhiều đó b ? Lần sau b nên rút kinh nghiệm về lời nói của mình khi b chia sẻ nhé b? Chúc b mm và thành công
mình test xịt suốt