Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 77 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
118069
bộ 01

ok ông a e cũng chỉ mới vào mak 3h chết ăn 2 hôm là hòa ă ra it chơi ae mình tính thu nhập tháng chứ ko phải là ngày nhé ace ,e sin phép ct và các ace ở đây e sin nói thật mất nòng trước đc nòng sau ai theo thì theo ct ko the thì thôi sin đừng buông lời cay đắng mất việc thế cho e hỏi tất cả mọi người ở đây dàn ct đưa lên có bắt đóng phí hay là sin ace nào trưa hay là ct giúp đỡ ace thoát khỏi cảnh nợ lần đi rồi từ bỏ mak làm ăn chân chính có ai nghĩ đến ko e sin phép ah !

ok ông a e cũng chỉ mới vào mak 3h chết ăn 2 hôm là hòa ă ra it chơi ae mình tính thu nhập tháng chứ ko phải là ngày nhé ace ,e sin phép ct và các ace ở đây e sin nói thật mất nòng trước đc nòng sau ai theo thì theo ct ko the thì thôi sin đừng buông lời cay đắng mất việc thế cho e hỏi tất cả mọi người ở đây dàn ct đưa lên có bắt đóng phí hay là sin ace nào trưa hay là ct giúp đỡ ace thoát khỏi cảnh nợ lần đi rồi từ bỏ mak làm ăn chân chính có ai nghĩ đến ko e sin phép ah !
E đọc mấy lần mà mơ hồ quá bác ạ
Bác cố gắng sửa lỗi chính tả xíu cho ae dễ đọc bác ạ

hihi ông a lại trêu e ,tại e thấy những dòng chữ bức xúc a hiểu ko lên e xin phép và đc nói chứ e nói sai gi ah a e thấy bất công quá ace nào giỏi soi đi ngồi nghiền đi mai dẫn dắt ace ở đây đi phải biết rằng mình là ai và phạm vi mức độ của mình tới đc đâu ko học và ko chịu khó soi cầu kèo cứ ngồi mak ăn sẵn song lại trách móc cho e hỏi nếu mak ace ở đây mak dẫn dắt ace trúng ko nói làm gi ,trượt mình cũng bị như vây người ta nói này nói kia e thử đặt cương vị ace ở vào cương vị ct sem như thế nào làm gi thì làm muốn nói hay làm gì thì phải nghĩ đừng như con sâu bỏ giầu nồi canh ct soi công sức bỏ ra có phải ai cũng đc như vậy ah nếu như vậy thì mọi người tự soi tự chơi đi tự soi tự chơi mấy có cái kết quả như này bây giờ gặp đc ct cũng là cái duyên của ace rồi thế lên e xin ace chơi đc thì tự chơi song ko theo ct nữa mak e cũng xin nói thật ct ko lên để ý tới những lời nói đó của ai cả biết đâu có người muốn phá gia đình mình đang yên ổn chống hết thù trong giặc ngoài e xin hết !

kép bằng có báo rồi nhưng e vẫn sợ kép lệch tiếp song lại kép bằng thế mấy khó chơi a đồng bây giờ lắm lúc ảo lắm ace ah !

e tiếc đứt ruột các bác ah e vào 44,494,99,141,696 e ko vào cặp 464 chán thật l thì vẹo đ thi đi xa cả nhà ta cùng đi xa rồi...mai phải bằng lấy lại cả nhà sem kép bằng con gi tất cả ae chúng ta ngày mai vao nhé đắm cùng đắm lên cùng lên !
chia buồn nay trắng bảng ... bỏ tổng 0,5
Ko sao ct gửi a đồng 1 ngày mai đòi lại cả gốc lẫn lãi

Trong topic này 1 số ae chỉ biết đến giờ là vào copy số để chơi còn 1 số ae vẫn chưa hiểu nguyên tắc của chủ pic này cứ đăng linh tinh rồi nói linh tinh
Minh cũng theo bác ý, có thánh thông 9 ngày dan 36 số , Topic cũ của bác ý la hoi123 hay sao ý nhớ k biwwts mình nhớ có đúng ko , vẫn nhớ cặp lô bạc nhớ 191 và 010 của bác ý