Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 93 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
bây giờ ở đây vắng rồi ace đi đâu hết rồi ko trung thành như tôi và ông đâu có thấy ai kêu thua đâu ng ta vào theo 1 hoặc 2 ngay tạch là ng ta tim chủ mới ah ko trung thành như mình biết thua vẫn theo kể cả ngày mai đi nhặt lá ,chơi phải biết chấp nhận ko sao nợ đằng nào cũng nợ thêm ít song cắt đất it nữa ra đê ở có sao đâu ông ah !
Em vẫn đều tay và trung thành với chủ tịch mà.

chỉ là ko rên thôi mấy bố ạ. ae Chia vốn ra mà đánh, 64s còn tạch cả tuần, chứ 36s tạch vài hôm là bình thường thôi. Chúc các ae may mắn nhé!
Chuẩn chính xác ae giờ phải biết kiềm chế chia vốn ra mà chơi thì mới chiến thắng được

AE tk nhé.. tuần tr tớ chén khá đậm 3 càng con 70 này.. nên lưu lại cs cùng cả nhà cùng tham khảo
119289
119290

bây giờ ở đây vắng rồi ace đi đâu hết rồi ko trung thành như tôi và ông đâu có thấy ai kêu thua đâu ng ta vào theo 1 hoặc 2 ngay tạch là ng ta tim chủ mới ah ko trung thành như mình biết thua vẫn theo kể cả ngày mai đi nhặt lá ,chơi phải biết chấp nhận ko sao nợ đằng nào cũng nợ thêm ít song cắt đất it nữa ra đê ở có sao đâu ông ah !
Theo thì vẫn theo rồi. Nhưng mình theo dàn 3d và 2d. Cứ theo đều vẫn ok mà. Còn lợi vốn hơn nhiều so với dàn 64s bạn ạ. Cứ trung thành thôi. Hôm nào cảm thấy ko ổn thì bắt mỗi dàn 3d. Đc ăn ko thì nhịn.

119305

Một cụ bà ngồi xe lăn trên nóc của chỗ chờ xe buýt không khỏi khiến người ta băn khoăn làm cách nào mà cụ lên được trên đấy. Trên thế gian này những điều không tưởng mà lại có thật, những thứ ta cho rằng là bình thường, những thứ ta không để ý đến thì lại đến. số đi theo cầu là có thật...!

Ko bao giờ gãy quá 3 ngày đi đều ko bao giờ chết
Bạn ơi trước khi cmt bạn phải tìm hiểu thật kĩ nhé. Bạn nói vậy người mới vào không biết cứ thế đánh như nay ngày t4 theo bạn thì chắc chắn nổ hả. Và b biết là gãy nhiều nhất là bao nhiêu ngày không mà b bảo không bh quá 3 ngày.

Bạn ơi trước khi cmt bạn phải tìm hiểu thật kĩ nhé. Bạn nói vậy người mới vào không biết cứ thế đánh như nay ngày t4 theo bạn thì chắc chắn nổ hả. Và b biết là gãy nhiều nhất là bao nhiêu ngày không mà b bảo không bh quá 3 ngày.
Hôm nay hoặc ngày mai là hup thôi bạn yên tâm tôi theo CT lâu rồi. Ngày thứ 4 và thứ 5 là tôi mới chão. Chúc cả nhà tối nay rr!

hôm nay tin là nổ cả nhà ạ. Húp thôi. Mình cứ đi đều 1k vào 3d cho bền. Chão lên lúc nó ko ra lại bí bách lắm. Nên cứ nhẹ nhàng mà đi thôi mn. Cuối tháng vẫn có lãi là ok rồi.

Em thấy có nhiều bác kêu ghê. Tiền là của mình, theo hay không là do mình. Người ta chỉ đưa cái cần câu thôi, bác đi câu đc cá hay không là do ngày đó có duyên hay không nữa. CẢM ƠN CT, EM LÀ EM VẪN THEO Ạ