Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 110 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
View attachment 120374 CẦU NÀY TEST TỪ ĐẦU NĂM 2021 ĐANG CHẠY KHÁ MƯỢT ĐẦU ĐỀ BỘ 00 THÌ AE ĐÁNH CHẠM 4.9 KHUNG 2 NGÀY THÌ MAI LÀ NGÀY ĐỂ NÓ RA... NÊN NHỚ LÀ BỊ GÃY 1 TAY.. CŨNG KHÁ OKE ĐÓ.... CHI TIẾT KẾT GÌ THÌ Ở TRONG HÌNH ẢNH ĐÓ NHÉ
+ 3 số đầu của gdb ngày thứ 5 lấy thêm bóng dương làm chạm chơi t6,t7,cn.. Cầu này ăn khá ổn ae tự test nhé mình ko biết vẽ cầu. Tuần này cũng là chạm 4,9 trùng cầu với ct. Chúc cả nhà cuối tuần may mắn và rực rỡ !!!!!

Cả nhà háo kép nhỉ.. cái này tớ cũng thấy dấu hiệu.. mỗi khi trong giải có 10 con kép bằng thì 1 - 2 hsau hay về kép bằng.. tiện đây cs với ae đừơng cầu về kép..ae ai kết bộ này để lại gạch đá tớ lắp đủ càng 3-4 D để cả nhà cùng luận nhé.. chúc chủ thớt và ae may mắn
120425

Cả nhà háo kép nhỉ.. cái này tớ cũng thấy dấu hiệu.. mỗi khi trong giải có 10 con kép bằng thì 1 - 2 hsau hay về kép bằng.. tiện đây cs với ae đừơng cầu về kép..ae ai kết bộ này để lại gạch đá tớ lắp đủ càng 3-4 D để cả nhà cùng luận nhé.. chúc chủ thớt và ae may mắn
View attachment 120425
120435
120436

ai cảm thấy chơi Dàn 3x mà thấy than thì các bác có thể tham khảo số của các Cao thủ CT nhé ..... 36s các bác k chơi được thì 64s sao các bác lại dc ... mk nói thế thôi ....
còn mình chơi tháng miễn sao lãi là dc ....
Bắt như vậy là quá ok rồi bạn. Cám ơn bạn.

TRANG28129
AE YÊN TÂM TÔI HỨA TRONG THỜI GIAN TỚI SẼ TÌM RA PHƯƠNG PHÁP BẮT ÍT SỐ ĂN NHIỀU ĐẰNG KHÁC TÌM HIỂU ĐƯỢC 50% RỒI
CT cứ bình tĩnh làm gì thì làm quan trọng nhất là TÂM phải tĩnh

Sao nhà mình buồn rười rượi thế này, ae tự tin lên các ae, mai chắc chắn sẽ gỡ đc ???
gãy phải buồn chứ vui sao đc bạn?mấy hôm nay vẫn theo dõi bạn thấy bạn chốt bữa giờ ăn ko chúc mừng bạn đã có topic riêng. Nhưng mình theo CT Trang hồi giờ rồi đành phải sống chết cùng CT Trang! Chúc topic của bạn mãi rr như những ngày qua.

Hôm nay chão 3d được chưa cả nhà mình ơi. Nay đến ngày nổ thôi. Mong hôm nay sẽ nổ rực rỡ.