Cầu MB - TOPIC STL+BTD THÁNG 4 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mình tiếp tục chia sẻ đường cầu cho ngày mai BTL+BTD . Riêng đề ae nhớ lót bộ , cầu này mình xin đc giải thích như sau :
- Ô màu đỏ : là kq ra BTD
- Ô màu tím là chạm
- Ô màu xanh là tổng
Cầu chạy như sau :
+ Tay 1 chạm 0 tổng 0 : nổ 00
+ Tay 2 chạm 7 tổng 7 : nổ 70
+ Tay 3 chạm 3 tổng 7 : nổ 34
+ Tay 4 ( ngày mai 04.04.21 ) chạm 7 tổng 0 : BTD 73
AE ĐỂ Ý CHẠM LUÔN NỔ ĐẦU ĐỀ View attachment 107139
Vậy mai quất luôn đầu đuôi 7 và lót bộ

@milan8888 @quang22 mình có đường cầu chạm nuôi tuần cũng khá ổn xin chia sẻ .
Cầu 1 : Ta lấy tổng đề các ngày trong tuần trước cộng lại với nhau được bao nhiêu ta lấy hàng đơn vị và bóng của hàng đơn vị làm chạm đánh cho tuần sau.
Cầu 2 : ta lấy tổng của ngày thứ 4 và thứ 6 tuần trước làm chạm đánh cho tuần sau.

Theo cầu thì tuần này có chạm 1 6 0 5 .
Và đã ăn 5 ngày , có ngày ăn cả đầu đuôi

Cầu 1 : Ta lấy tổng đề các ngày trong tuần trước cộng lại với nhau được bao nhiêu ta lấy hàng đơn vị và bóng của hàng đơn vị làm chạm đánh cho tuần sau.
Cầu 2 : ta lấy tổng của ngày thứ 4 và thứ 6 tuần trước làm chạm đánh cho tuần sau.
Nếu bắt 2 chạm thì nhiều cầu ăn đều b ah. Có vốn thì tự tin chơi. Ng k có vốn phải soi cầu đánh ngày thôi.

Cầu hay đấy bạn .cầu 1 thấy ổn hơn.ma chỉ cần 1 chạm cũng OK rồi . mình tét lại từ th 1 thì chưa thấy gãy khung nào .k cần bóng dương luôn.cảm ơn bạn nhé

Cầu này mình biết mà , còn chạm 7 ngày mai

Cầu hay đấy bạn .cầu 1 thấy ổn hơn.ma chỉ cần 1 chạm cũng OK rồi . mình tét lại từ th 1 thì chưa thấy gãy khung nào .k cần bóng dương luôn.cảm ơn bạn nhé
Ok bạn

Chủ tịch biết càng ko anh, cho em bám với ạ, em bị trật càng mấy ngày ạ, cảm ơn a