Cầu MB - TRANG28129..TOPIC KÉO DÀN 36S THÁNG 4 | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cảm oen cao thủ! Thực tình tâm lý thua tha nên nó như vậy ma! Lập trường không vững run và sợ .trách bt mình ngu bao lần dịp trong tết ct còn nhớ không! Tôi dặn lòng và có dăng lên gd mình là ra tết quyết định theo ct dần dần về bờ ấy vâyk ma tâm lý ko ổn nghĩ nợ nần.nay mình khong theo ai cả mà tự dưng bỏ dù đã copy đi chỉ việc ấn gửi cho chủ thôi xong lại bỏ!y lần trước cũng vậy ăn ko vào gãy lại vào!!!!dù ko dc ăn nhưng cũng mừng cho tất cả ae được và chúc sức khoẻ ct đưa và đưa ae về với gd biết rằng ko ai làm giầu bằng lô đề dc nhưng ae và bt tôi chỉ mong nhờ các ct vững chèo cho ae về bờ chứ cảnh nợ nần ct biết rùi đấy !!!cơ hội nhiều khi đến mà ko nắm giữ dc đúng là có không giữ mất đừng tim! Nay tôi lại ra đi thêm 10m nữa ......
tâm lý người chơi luôn là như vậy .. mong bác sẽ giữ vững tâm lý trước khi theo 1 ai .. mình k tự nhận là mk giỏi ... nhưng mình sẽ cố gắng tìm con số chính xác nhất có thể

các bác lấy số là phải để ý có bạn chốt ở đây ... bác nào kết thì chơi .... còn đây là topic của mình và mk lên số muộn k lên số sớm .. mn cop nhầm dàn của ai thì chịu thôi

mình cũng là người k biết gì khi vào đây ... sau gần 1 năm thì mình cũng đã có kinh nghiệm tự bắt k cần theo ai cả .... minh cung là Fan của bác Phan bảo .. cũng như bác cứ đến giờ là vào cop số để chơi ... nhưng rồi cũng phải tìm cách nào chơi cho an toàn .. cách hạ số it nhất có thể ...

còn mình thì tự biết 1 số ae có thể ngày 1 ngày 2 gãy và chán bỏ đi nơi khác chơi ... lúc ăn lại quay về thì lại gãy và thành ra chán ... điều tốt nhất có thể là sau mỗi giờ quay ae có thể bàn luận để có chút cơ sở cho ngày mai ... ăn thì tất cả cùng ăn gãy thì tất cả cùng gãy mà

111082
thống kê đây

giờ mới đi làm về, tranh thủ đánh con 54 1000k trc mà nó về 65 đen quá ae ak,
Cầu đã gãy, nếu hnay về sớm chắc cũng làm đc 50k dàn của bác @TRANG28129 rồi, mai phải gắng làm con btđ bác chủ nhé

Cảm oen cao thủ! Thực tình tâm lý thua tha nên nó như vậy ma! Lập trường không vững run và sợ .trách bt mình ngu bao lần dịp trong tết ct còn nhớ không! Tôi dặn lòng và có dăng lên gd mình là ra tết quyết định theo ct dần dần về bờ ấy vâyk ma tâm lý ko ổn nghĩ nợ nần.nay mình khong theo ai cả mà tự dưng bỏ dù đã copy đi chỉ việc ấn gửi cho chủ thôi xong lại bỏ!y lần trước cũng vậy ăn ko vào gãy lại vào!!!!dù ko dc ăn nhưng cũng mừng cho tất cả ae được và chúc sức khoẻ ct đưa và đưa ae về với gd biết rằng ko ai làm giầu bằng lô đề dc nhưng ae và bt tôi chỉ mong nhờ các ct vững chèo cho ae về bờ chứ cảnh nợ nần ct biết rùi đấy !!!cơ hội nhiều khi đến mà ko nắm giữ dc đúng là có không giữ mất đừng tim! Nay tôi lại ra đi thêm 10m nữa ......
E cũng như bác đây, cũng nợ nhiều lắm,chủ yếu là xóc và lottobet,tan cửa nát nhà, cũng bao lần dặn lòng, cố kiếm tiền trả nợ mà nuôi con, nhưng cứ nghĩ đến nợ,lại đâm đầu vào, nợ càng thêm nợ,bác mà nhẹ đầu 1tí,theo e lên nghỉ thời gian cho ổn định, rồi hãy chơi tiếp

còn mình thì tự biết 1 số ae có thể ngày 1 ngày 2 gãy và chán bỏ đi nơi khác chơi ... lúc ăn lại quay về thì lại gãy và thành ra chán ... điều tốt nhất có thể là sau mỗi giờ quay ae có thể bàn luận để có chút cơ sở cho ngày mai ... ăn thì tất cả cùng ăn gãy thì tất cả cùng gãy mà
Mình đang đồng thời theo bn và bác quân613, người nọ gánh người kia, nhưng mấy nay vẫn sờ vào xóc +thua bóng c1với cuối tuần,h căng thẳng quá