Lotto Bet - Trò sút cầu môn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Trò sút cầu môn

HONGTXPRO

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
22
Điểm
103
Xu
8,000Xu
Mình xin chia sẻ với ae cách chơi trò này, với việc ăn theo tỉ lệ 10 ăn 7 thì tần số bệt là rất nhiều, tỉ lệ sút cột 1 ăn 5 đồng nghĩa vs việc ít về theo đó mình sẽ chơi kiểu 100k sút trật lót 35k sút trúng đánh đều tay đủ lãi nghỉ nếu gãy 1 tay ngưng 2 ván lại vào lại nhé

Đính kèm

• 724.5 KB Lượt xem: 189
  • 689.2 KB Lượt xem: 184
cầu này rình lúc cầu ngắn chơi ok chứ gặp bệt là rén

Mình xin chia sẻ với ae cách chơi trò này, với việc ăn theo tỉ lệ 10 ăn 7 thì tần số bệt là rất nhiều, tỉ lệ sút cột 1 ăn 5 đồng nghĩa vs việc ít về theo đó mình sẽ chơi kiểu 100k sút trật lót 35k sút trúng đánh đều tay đủ lãi nghỉ nếu gãy 1 tay ngưng 2 ván lại vào lại nhé
Bác chơi trò này lâu chưa

Cái này chỉ cho cược 1 loại thôi chứ bác, sao mà lót đc nhỉ. Ví dụ mình cược sút trượt thì sút trúng và sút cột không cược đc nữa

Bỏ bỏ đi bác nhé nhìn thế thôi. Gặp dây bệt thì ăn dây ban chiều cứ 3.4 tay lại cột thì bay hết cho dù đánh nhỏ ạ

bác cẩn thận cầu bệt chứ k đi nhanh lắm

đua ngựa , oẳn tù tì với f3 ku chơi cũng hay ae ạ