Tâm sự - TRUY TÌM VÀ LOẠI TRỪ NHỮNG CON SÂU LÀM Ô UẾ DIỄN ĐÀN??? | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự TRUY TÌM VÀ LOẠI TRỪ NHỮNG CON SÂU LÀM Ô UẾ DIỄN ĐÀN???

ANH EM ƠI, ANH EM CÓ BIẾT KO?
ANH EM MÌNH ĐƯỢC CÁC ADMIN LẬP RA DĐ VÀ TẠO ĐK VÀO CHƠI Ở MỘT SÂN CHƠI QUÁ TUYỆT VỜI NHƯ NÀY MÀ KO BIẾT GIỮ GÌN,BẢN THÂN MÌNH TỪ KHI ĐƯỢC VÀO DĐ MÌNH CẢM THẤY HẠNH PHÚC LẮM ,CS CỦA MÌNH CÙNG GĐ CŨNG ĐANG DẦN THAY ĐỔI ,NGÀY VÀO BỜ CHẮC CŨNG GẦN THÔI VÀ HÔM NAY MÌNH VÔ TÌNH BIẾT ĐƯỢC CÓ AE MANG SỐ RA NGOÀI KO BIẾT VỚI MỤC ĐÍCH GÌ NHƯNG AE LÀM THẾ LÀ KO ỔN RỒI!LÀM ẢNH HƯỞNG ĐẾN CÁC CAO THỦ VÀ AE TRONG DIỄN ĐÀN, CÀNG NHIỀU NGƯỜI BIẾT VÀ CHƠI NHIỀU THÌ NHÀ ĐỒNG NÓ CÀNG ĐỂ Ý!!! RẤT MONG CÁC ADMIN VÀ AE DĐ TRUY TÌM LOẠI TRỪ NHỮNG CON SÂU LÀM Ô UẾ DĐ NHƯ NÀY ĐỂ AE CÓ MỘT SÂN CHƠI TRONG SẠCH , ĐẲNG CẤP CÀ NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN RỰC RỠ HƠN.QUA ĐÂY CŨNG CHO MÌNH GỬI LỜI CẢM ƠN CHÂN THÀNH NHẤT TỚI CÁC ADMIN VÀ CÁC CAO THỦ , CT CÁC CLB ĐÃ GIÚP ĐỠ AE VÔ CÙNG TẬN TÂM NHẤT LÀ 2 THẦN TƯỢNG LAN2109 VÀ PHAN BẢO .CHÚC CÁC ADMIN VÀ CÁC CAO THỦ LUÔN MẠNH KHOẺ CÙNG ACE DĐ XÂY DỰNG DĐ NGÀY CÀNG HÙNG MẠNH VÀ PHÁT TRIỂN NGÀY CÀNG RỰC RỠ , LÀM CHIẾC THUYỀN VỮNG CHẮC ĐƯA TẤT CẢ ANH EM TRONG ĐÓ CÓ MÌNH ĐƯỢC VỀ ĐẾN BẾN BỜ HẠNH PHÚC NGẬP TRÀN!!! CẢM ƠN CẢM ƠN NHIỀU LẮM NGÔI NHÀ SỐ HỌC!!!

Sửa lần cuối:
Mịa cái bọn lấy chất xám của ng khác thành của m ghét cái thể loại , bố mà gặp đc thì cứ phải nói mã táu bay nghe con , h k có cách nào diệt đc hết bọn này nhỉ

ANH EM ƠI, ANH EM CÓ BIẾT KO?
ANH EM MÌNH ĐƯỢC CÁC ADMIN LẬP RA DĐ VÀ TẠO ĐK VÀO CHƠI Ở MỘT SÂN CHƠI QUÁ TUYỆT VỜI NHƯ NÀY MÀ KO BIẾT GIỮ GÌN,BẢN THÂN MÌNH TỪ KHI ĐƯỢC VÀO DĐ MÌNH CẢM THẤY HẠNH PHÚC LẮM ,CS CỦA MÌNH CÙNG GĐ CŨNG ĐANG DẦN THAY ĐỔI ,NGÀY VÀO BỜ CHẮC CŨNG GẦN THÔI VÀ HÔM NAY MÌNH VÔ TÌNH BIẾT ĐƯỢC CÓ AE MANG SỐ RA NGOÀI KO BIẾT VỚI MỤC ĐÍCH GÌ NHƯNG AE LÀM THẾ LÀ KO ỔN RỒI!LÀM ẢNH HƯỞNG ĐẾN CÁC CAO THỦ VÀ AE TRONG DIỄN ĐÀN, CÀNG NHIỀU NGƯỜI BIẾT VÀ CHƠI NHIỀU THÌ NHÀ ĐỒNG NÓ CÀNG ĐỂ Ý!!! RẤT MONG CÁC ADMIN VÀ AE DĐ TRUY TÌM LOẠI TRỪ NHỮNG CON SÂU LÀM Ô UẾ DĐ NHƯ NÀY ĐỂ AE CÓ MỘT SÂN CHƠI TRONG SẠCH , ĐẲNG CẤP CÀ NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN RỰC RỠ HƠN.QUA ĐÂY CŨNG CHO MÌNH GỬI LỜI CẢM ƠN CHÂN THÀNH NHẤT TỚI CÁC ADMIN VÀ CÁC CAO THỦ , CT CÁC CLB ĐÃ GIÚP ĐỠ AE VÔ CÙNG TẬN TÂM NHẤT LÀ 2 THẦN TƯỢNG LAN2109 VÀ PHAN BẢO .CHÚC CÁC ADMIN VÀ CÁC CAO THỦ LUÔN MẠNH KHOẺ CÙNG ACE DĐ XÂY DỰNG DĐ NGÀY CÀNG HÙNG MẠNH VÀ PHÁT TRIỂN NGÀY CÀNG RỰC RỠ , LÀM CHIẾC THUYỀN VỮNG CHẮC ĐƯA TẤT CẢ ANH EM TRONG ĐÓ CÓ MÌNH ĐƯỢC VỀ ĐẾN BẾN BỜ HẠNH PHÚC NGẬP TRÀN!!! CẢM ƠN CẢM ƠN NHIỀU LẮM NGÔI NHÀ SỐ HỌC!!!View attachment 19428View attachment 19428View attachment 19429View attachment 19430View attachment 19431
Đm bọn chó chết, chúng nó mang số ra ngoài thế này thảo mào dạp này theo lô của PB bị toang liên tục

Đm bọn chó chết, chúng nó mang số ra ngoài thế này thảo mào dạp này theo lô của PB bị toang liên tục
Bọn khốn nạn này làm PB và ae mình tg gần đây điêu đứng , lô xịt điên hết đầu cay Vl bắt dc ăn xiên

Số ra khắp nơi.nhiều người vào quá đồng giam lại là đúng rồi.thời gian gần đây xa bờ vì bọn chó bán số này

Trả trách dạo này thầy Phan Bảo toang hết .ae tìm đc thằng chó này báo cáo admin khai trừ nó đi . Láo toét

Bọn này phải tống cổ ra khỏi Diễn Đàn để trong sạch mịa nó chứ

Ace nào thấy đc những điều này , thì báo ngay cho các admin ,để ngăn chặn và xử lý

Trước mình chưa biết đến diễn đàn thì dc vào các nhóm free mình thấy họ đăng những bài coppy ở đâu ra ý .sau mình xin vào dc dđ thì mới biết là họ coppy ở đây ra . Sau ko hiểu sao tự dưng họ kích mình ra .giờ thì mình đã hiểu sao mình bị kích và giò thì mình đếch ở nhóm nào hết chỉ theo dđ này thôi. Cảm ơn ad đã tạo ra sân chơi với mục đích giao lưu học hỏi kinh nghiêm môn toán học này ? chúc ad và ace mạnh khỏe để tránh những cơn đau tim đột ngột ????

Lời khuyên đến những ACE !!!
(HẬU QUẢ CỦA COPPY MÀ KHÔNG BIẾT PHƯƠNG PHÁP VÀ CÁCH CHƠI)
Bọn nó đã cố tình làm rồi thì sao tránh đc, muốn kiếm bọn nó như mò kim đáy biển, mất nick này nó tạo nick khác cũng z, bỏ thời gian kiếm bọn nó chẳng thà các bác bỏ thời gian ra tìm kiếm cầu kèo, cách lọc số hay phương pháp nào hữu ích để chơi còn tốt hơn, ADMIN tạo ra diễn đàn chủ yếu để ACE trao đổi phương pháp cách chơi với nhau cùng nhau tiến bộ, còn mấy bác chỉ biết coppy thì cả đời chỉ đi coppy thôi.

Lời khuyên đến những ACE !!!
(HẬU QUẢ CỦA COPPY MÀ KHÔNG BIẾT PHƯƠNG PHÁP VÀ CÁCH CHƠI)
Bọn nó đã cố tình làm rồi thì sao tránh đc, muốn kiếm bọn nó như mò kim đáy biển, mất nick này nó tạo nick khác cũng z, bỏ thời gian kiếm bọn nó chẳng thà các bác bỏ thời gian ra tìm kiếm cầu kèo, cách lọc số hay phương pháp nào hữu ích để chơi còn tốt hơn, ADMIN tạo ra diễn đàn chủ yếu để ACE trao đổi phương pháp cách chơi với nhau cùng nhau tiến bộ, còn mấy bác chỉ biết coppy thì cả đời chỉ đi coppy thôi.
Ae thấy thằng nào báo cáo ngay đê ae còn có số chơi , tìm dc băm

đề nghị admin, kháo hết tất cả tk của tv lại. Rồi lần lượt từng tv ,nt qua zlo tên nik zalo của từng tv 1, Và nik ở trong dd gmsh.
Ý hay đó ông b chứ cứ để lũ chó bán số lộng hành như này thì mất Lộc của các cao thủ cũng như các chủ tịch và ae trong diễn đàn mình hết