Cầu MB - TTĐ + CẦU TỔNG + BỘ ĐỀ KÉP THAM KHẢO NGÀY 29*3 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TTĐ + CẦU TỔNG + BỘ ĐỀ KÉP THAM KHẢO NGÀY 29*3

Cái bộ 13 vẫn còn cửa nuôi hết t3 a ak mai đề kiểu i cũng nổ tổng lẻ kết 1,3,5,9 theo phuong pháp của e là vậy
105583

Cầu con đầu và bóng duong của nó gdb t2 tuần trước ăn cho tuần này vẫn đang chạy mai báo chạm 05 đó a
Chứng tỏ AE rất nhiều kinh nghiệm.. sao chơi do dự vậy.. mai có chạm đó .. nhưng xét lại.. nó chạy rồi ko lẽ lại đâm.. có cầu nào thì nhẹ tay thôi.. thấy bạn kêu vay ngoài chơi.. tớ khuyên thật.. có thì chơi.. ko nhịn nhường vài ngày.. tĩnh tâm và tĩnh vốn.. chơi tự tin hơn ae ak.. mong rằng cả nhà mình cùng mm..Mỗi ngày tớ soi và lên dàn cầu.. nổ tớ thấy rất vui.. gẫy.. các bạn ko hiểu đâu.. chưa chắc xót tiền bằng cái tâm tớ cắn dứt.. ae hết sức tỉnh táo ae nhé

Em kết quả cầu này nhất anh ah
Tổng và chạm 16 rất đẹp.. các bảng tuần ngày tháng năm đều chỉ về nó.. chỉ ngại 1 điều.. lịch ngày tháng chỉ cần lệch 1 ngày là ae ta ra đảo.. kết cũng nhẹ tay đều tay thôi ae..TRƯỜNG HỢP KẾT như sau.. 1 là BTĐ..có cầu đủ điều kiện tổng chạm đầu đuôi. 2 tứ thủ đề có đủ đk về chạm tổng và cầu đang chạy ta bám.. ko kết bất cứ 1 dàn nào tên nhiều số để xg nhiều tiền.. xg tiền nhiều chỉ 4s quay đầu chúc ae may mắn

Sửa lần cuối:
Chứng tỏ AE rất nhiều kinh nghiệm.. sao chơi do dự vậy.. mai có chạm đó .. nhưng xét lại.. nó chạy rồi ko lẽ lại đâm.. có cầu nào thì nhẹ tay thôi.. thấy bạn kêu vay ngoài chơi.. tớ khuyên thật.. có thì chơi.. ko nhịn nhường vài ngày.. tĩnh tâm và tĩnh vốn.. chơi tự tin hơn ae ak.. mong rằng cả nhà mình cùng mm..Mỗi ngày tớ soi và lên dàn cầu.. nổ tớ thấy rất vui.. gẫy.. các bạn ko hiểu đâu.. chưa chắc xót tiền bằng cái tâm tớ cắn dứt.. ae hết sức tỉnh táo ae nhé
Mai e bám dàn 64s của a ạ

Mai e bám dàn 64s của a ạ
ok ae.. vậy tớ mai sẽ lọc kĩ.. chúc ae may mắn.. có điều.. chơi dàn 64s thì chơi cả dàn 3D mà ghép cái 64 đó.. vốn nhẹ.. hup lớn gẫy ko đau.. ae cân nhắc nhé. Nhiều số căng dàn thì độ nổ cao hơn ae ak

Tổng và chạm 16 rất đẹp.. các bảng tuần ngày tháng năm đều chỉ về nó.. chỉ ngại 1 điều.. lịch ngày tháng chỉ cần lệch 1 ngày là ae ta ra đảo.. kết cũng nhẹ tay đều tay thôi ae.. chúc ae may mắn
Dạ em cảm ơn anh ah , em chơi nhỏ và chơi vui anh ah

ok ae.. vậy tớ mai sẽ lọc kĩ.. chúc ae may mắn.. có điều.. chơi dàn 64s thì chơi cả dàn 3D mà ghép cái 64 đó.. vốn nhẹ.. hup lớn gẫy ko đau.. ae cân nhắc nhé. Nhiều số căng dàn thì độ nổ cao hơn ae ak
E đánh ngoài k đánh trang lên chỉ đánh 2d dàn 64s thôi ạ thế dc k a

E đánh ngoài k đánh trang lên chỉ đánh 2d dàn 64s thôi ạ thế dc k a
đánh ngoài thì ae ko chơi dàn từ 40s trở lên.. loại. đừng nuôi tụi chủ mê muội ae ơi...Nghe tớ đi.. đánh ngoài chọn dàn nuôi tầm 20s quay đàu.. dàn ngắn ngày là nuôi tuần . sau đó mỗi ngày kết đề gì chơi thêm 4s.. bạn suy nghĩ và cân nhắc nhé.. tớ có dàn 21s thông năm xuyên tháng đấy.. khung 7 ngày

Bộ gì vậy b cho t về bờ với
ae coi tất cả các cầu tớ soi.. mỗi bộ tớ đều lọc hạ số theo cầu.. ae cố gắng tổng hợp từ càu bộ này với bộ kia.. coi có kết hợp hay trùng gì.. đó là quyết định đúng cảu ae.. cảm nhận qtrong lắm ae ak

đánh ngoài thì ae ko chơi dàn từ 40s trở lên.. loại. đừng nuôi tụi chủ mê muội ae ơi...Nghe tớ đi.. đánh ngoài chọn dàn nuôi tầm 20s quay đàu.. dàn ngắn ngày là nuôi tuần . sau đó mỗi ngày kết đề gì chơi thêm 4s.. bạn suy nghĩ và cân nhắc nhé.. tớ có dàn 21s thông năm xuyên tháng đấy.. khung 7 ngày
E đánh ngoài nhưng cũng k kém trang mấy đâu a e cảm ơn a

E đánh ngoài nhưng cũng k kém trang mấy đâu a e cảm ơn a
Nghe A nè.. dù có bằng tiền cũng ko nên chơi ngoài. lý do đầu tiên..Chỉ trường hợp dàn nuôi mà ko nạp đc tk.. lỗi mạng..quá giờ.
01. VI PHẠM PHÁP LUẬT VN..Gỉa dụ bạn trúng thưởng.. tới lấy tiền.. CA họ có mặt và .. toang.. gần phường tớ có năm trước rồi.. đi từ chủ lấn tớ.. nộp một mả tiền mới về đc...Cái này bạn thua trước tiên
02. nó sẽ hạn chế cho bạn túng quẫn vay mượn khi đam mê mù quáng.. có tiền thì nạp chơi sằng phẳng, còn chơi ngoài nợ đc.. và triền miên nợ..haazzii.. ae tự chơi tự hiểu mà.. mong rằng mm cùng ae.. chúc ae btoi tốt lành..tớ có gì khuyên bạn ko đúng sr nhé