Cầu MB - TTĐ đơn giản cho ngày 06/12/2020 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

TRUONGFIAT 

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
24,702
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Mấy hôm nay cầu kèo phức tạp, đẹp xinh lung linh thì ĐỒNG quay cứ "tạch"
Đã vậy thì hôm nay mình lấy đường cầu đơn giản này vả thẳng vào mặt ĐỒNG
TTĐ 44,99,94,49

Để thêm phần chắc thì ae lót chạm 4, và đi thêm 2D phức hợp, 9,4,0,5
Chúc ace tham khảo may mắn

Sửa lần cuối:
Mà nếu không ra được bộ 94 vì lộ quá,mình nghĩ nó sẽ ra chạm 4.9
Mình cũng nghĩ vậy nên mình nghĩ có thêm cầu bộ dựa vào cầu này có khả năng nó về chậm 4,9 và chạm 27 ở vị trí ngày chủ nhất cách 2 tuần nó báo 21 hôm sau ăn chạm 1 và nợ lại chạm 2 khả năng cầu này nay chạy tương tự và trật lại chạm 27 ghép với 49 ta được bộ 24 hihi.nên chơi cả bộ 24.44.cho nó vuông kkkk

ĐỒNG giạo này nó quay ảo nắm, cầu lộ hẳn gia, đơn giản thì nó về, còn những đường cầu đẹp và phức tạp thì lại ko về, mình hôm qua nhìn ra đường cầu này đoán hôm qua sẽ về bộ 05, nhưng nhìn nó nộ và đơn giản quá nên ko vụt bộ này, thế là mất ăn, chính vì nhìn cầu nộ liễu, đơn giản mà ae ta bỏ qua, mất đi một cơ hội,

ĐỒNG giạo này nó quay ảo nắm, cầu lộ hẳn gia, đơn giản thì nó về, còn những đường cầu đẹp và phức tạp thì lại ko về, mình hôm qua nhìn ra đường cầu này đoán hôm qua sẽ về bộ 05, nhưng nhìn nó nộ và đơn giản quá nên ko vụt bộ này, thế là mất ăn, chính vì nhìn cầu nộ liễu, đơn giản mà ae ta bỏ qua, mất đi một cơ hội,
Đơn giản lại về hihi ?